Pasitọ̀ Adefarasin Kéde ‘The Experience’ Ogún ọdún
Paul Adefarasin, Olùdásílẹ̀ àti Àgbà Pasitọ̀ ti Ìjọ House On The Rock, ti kede ni ifowosi igbasilẹ 20th ti ‘The Experience’, ìdánilárayá orin ìyìnrere ọ̀fẹ́ tí ó gbajúmọ̀ káàkiri àgbáyé, yóò wáyé lálẹ́ ọjọ́ kan.
Ní mímú “ìyìn, àdúrà, àti ẹ̀rí-ọkàn tí ó dá lórí Jésù fún ogún ọdún” láyọ̀, Adefarasin pe àwọn ènìyàn láti darapọ̀ mọ́ àdúrà bí ìpèsè fún ìṣẹ̀lẹ̀ tó tóbi náà ṣe ń pọ̀ sí i.
Ó fi hàn pé ‘The Experience 20’ yóò ní ìtumọ̀ pàtàkì, nítorí pé kì í ṣe wípé yóò samisi ogún ọdún àwọn ìpàdé ìjọsìn pẹ̀lú agbára nìkan ni, ṣùgbọ́n yóò tún fi àṣẹ Ìjọba pàtàkì kan han.
A tún ń ṣe àgbékalẹ̀ awo orin kan tí ó ní àwọn onímọ̀ran orin ìyìnrere gíga láti gbogbo àgbáyé láti bọlá fún ìṣẹ̀lẹ̀ náà.
Ó lọ sí Instagram, Adefarasin kọ̀wé pé:
“Ẹ̀yin ọ̀rẹ́, ìfìdí-kalẹ̀ sí ìyẹn ‘The Experience 20’ ti bẹ̀rẹ̀. Ogún ọdún ìyìn, àdúrà, àti ẹ̀rí-ọkàn tí ó dá lórí Jésù. Jọ̀wọ́, ẹ bá wa gbàdúrà bí a ṣe ń múra sílẹ̀.
“Ní ọdún yìí, a tún ń bi iṣẹ́-ẹ̀rọ Ìjọba pàtàkì kan. Ẹ múra sílẹ̀. Ẹ wo ìkéde náà nínú fídíò. Ògo ni fún Ọlọ́run. TE20 ṣe pàtàkì fún wa, ọdún 20 ni, a ń ṣe awo orin kan”.
Láti ìgbà tí ó ti bẹ̀rẹ̀, ‘The Experience’ ti dàgbà sí ìkan lára àwọn ìdánilárayá ìyìnrere tí ó tóbi jù lọ ní àgbáyé, tí ó ń fa ọgọ́rọ̀ọ́wọ́ ẹgbẹ̀rún àwọn olùjọsìn lọ́wọ́, àti àwọn mílíọ̀nù mìíràn nípasẹ̀ ìtúǹkálẹ̀ lójú pópó.
Pẹ̀lú àkọsílẹ̀ gbígba àwọn gbajúgbajà olórin ìyìnrere yẹ̀wò, ayẹyẹ ọdún yìí ṣèlérí láti pèsè òru ìjọsìn, ìṣọ̀kan, àti ìṣètúnṣe ẹ̀mí tí kò ṣeé gbàgbé.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua

