Ọlọ́pàá Sọ pé Pasitọ̀ Adefarasin Kò Lẹ́bi Nínú Ẹ̀sùn Ìbọn Tí Ó Tàn Kálẹ̀
Àjọ Ọlọ́pàá ní Ìpínlẹ̀ Èkó ti sọ pé Pasitọ̀ Paul Adefarasin, Àgbà Pasitọ̀ ti Ìjọ House on the Rock, kò lẹ́bi lórí fídíò tí ó tàn kálẹ̀ tí ó fi hàn pé ó wà pẹ̀lú ohun kan tí ó dàbí ìbọn.
Yóò ṣe àkọsílẹ̀ pé ní ọ̀sẹ̀ àkọ́kọ́ nínú Oṣù Kẹfà, fídíò kan fara hàn lórí ìtàkùn ayélujára tí ó fi hàn pé Adefarasin ń lo ohun kan tí ó dàbí ìbọn nígbà tí ó wà nínú ìjìbàjẹ̀ ọ̀nà.
Fídíò tí ó tàn kálẹ̀ náà fa àwọn àròjinlẹ̀ láàárín àwọn ènìyàn, pẹ̀lú àwọn tí ó ń lo ìkànnì àjọṣepọ̀ kan tí wọ́n fi ẹ̀sùn kan pasitọ̀ náà pé ó ń fi ìbọn hàn nígbà tí olùyàwòrán TikTok kan tí ó gbajúmọ̀ fún yíya àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó dýrý fi ń ya fídíò rẹ̀.
Ṣùgbọ́n, Adefarasin sẹ́ ẹ̀sùn náà, ó sì sọ pé ohun náà kì í ṣe ìbọn àti pé kò tọ́ ọ sí ẹnikẹ́ni.
Agbẹnusọ fún àjọ náà, SP Abimbola Adebisi, nínú àlàyé kan ní Ọjọ́ Ọjọ́rú ní Èkó, sọ pé Adefarasin kò lẹ́bi lórí àwọn ẹ̀sùn náà.
Ó sọ pé pasitọ̀ náà fúnra rẹ̀ wá sí Orílé-iṣẹ́ Àjọ Ọlọ́pàá ní Ikeja láti wá gbójú kọ ọ̀rọ̀ náà.
“Ìwádìí tí ó gbọ̀nà ni a ṣe, nígbà èyí tí a fi béèrè lọ́wọ́ àlùfáà náà, ó sì pèsè àlàyé ìkìlọ̀ kan.
“Ìwádìí náà fi hàn pé ohun tí a rí nínú fídíò tí ó tàn kálẹ̀ náà kì í ṣe ìbọn ṣùgbọ́n ó jẹ́ ìbọn ìdáǹdè (stun gun), ohun èlò tí kò lè pa èèyàn.
“Nítorí ìwádìí wa, àjọ náà ti pinnu pé kò sí àwọn ìdí tí ó tó láti máa bá ọ̀rọ̀ náà lọ.
“A ti parí ọ̀rọ̀ náà,” ni agbẹnusọ náà sọ.
Agbẹnusọ náà tún fún àwọn ènìyàn ní ìdánilójú nípa ìfaramọ́ àjọ náà láti di òfin mú, láti rí i dájú pé ààbò wà fún àwọn ènìyàn, àti láti máa fi ọ̀rọ̀ hàn ní gbogbo àwọn ìwádìí.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua

