Obaigbena Wó Ìròyìn Tó Sọ Pé Ó Sá Fún Ìdájọ́ Lulẹ̀, Ó Nípé Ìròyìn Èké Ni
Olùtẹ̀wé-jáde THISDAY Newspapers àti Alága Arise News Channel, Nduka Obaigbena, ti ko ìkéde tó ń lọ káàkiri lórí ayélujára lulẹ̀, tí ó sọ pé ó sá kúrò ní Nàìjíríà láti yẹra fún ìwádìí lórí gbèsè $225 mílíọ̀nù igbaolemarundlogbon tí wọ́n fi ẹ̀sùn kàn án pé ó gbà.
Ìròyìn èké náà, tí ó farahàn lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ayélujára, sọ pé Obaigbena ti lọ sí ìlú òkèrè ní United Kingdom lẹ́yìn ìgbà tí àwọn àjọ tó ń rí sí ètò ààbò (security agencies) gbìyànjú láti tẹ̀ lé e.
Ní ìdáhùn sí ìròyìn yìí, Ilé iṣẹ́ Arise News fi àmì sí ìròyìn náà lórí pèpéèlí X, wọ́n sì pè é ní “ÌRÒYÌN ÈKÉ” (FAKE NEWS).
Kò sí ìkìlọ̀ kankan láti ọ̀dọ̀ ìjọba tàbí orísun ìròyìn tí ó gbẹ́kẹ̀ lé tí ó fìdí ọ̀rọ̀ náà múlẹ̀ rárá, bẹ́ẹ̀ ni kò sí ẹ̀rí kankan tí ó fi hàn pé ìwádìí tàbí ìgbìyànjú láti tẹ̀lé olórin-ìròyìn náà wà nílẹ̀.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua



