Minisita fún ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì fiṣẹ́ sílẹ̀ lẹ́yìn ẹ̀sùn èké ìwé ẹ̀rí
Mínísítà fún Ìdásílẹ̀ Tuntun, Ìmọ̀-ẹ̀rọ, àti Tẹkinọ́lọ́jì, Geoffrey Uche Nnaji, ti fa àwọn àwọn àwọyá rẹ̀ lẹ́nu iṣẹ́ larin àwọn ẹ̀sùn pé ó jẹ ìwé ẹ̀rí (certificate) lójúmó.
Bayo Onanuga, Olùdámọ̀ràn Àkànṣe sí Ààrẹ lórí Ìsọfúnni àti Ètò, fìdí ipòfàwọ́yá náà múlẹ̀ ní Ọjọ́ Ìṣẹ́gun (Tuesday) ìrọ̀lẹ́.
Gẹ́gẹ́ bí Onanuga ti sọ, Ààrẹ Bola Tinubu ti gba ìpòfàwọ́yá Ọ̀gbẹ́ni Nnaji lẹ́nu iṣẹ́, ó sì fi ìmoore rẹ̀ hàn fún àwọn ìkópa rẹ̀ nínú ìjọba, ó sì gbàdúrà àṣeyọrí fún un nínú àwọn iṣẹ́ rẹ̀ lọ́jọ́ iwájú.
Ọ̀gbẹ́ni Nnaji sọ pé àwọn ọ̀tá òṣèlú ni wọ́n ti fi òun ṣe àfojúsùn láti fi ẹ̀tanú bá òun.
Ó ṣàpèjúwe àwọn ẹ̀sùn jíjẹ ìwé ẹ̀rí lójúmó náà gẹ́gẹ́ bí ìpolongo ìbàjẹ́ tí àwọn ọ̀tá òṣèlú ti gbékalẹ̀ pẹ̀lú èrò láti ba orúkọ rẹ̀ jẹ́.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua

