Wọn Ti Lé Otega àti Kayikunmi Kúrò Nínú Ilé BBNaija
Àwọn olùṣàkóso eré Big Brother Naija, BBNaija ìyẹn àkókò “10,” ti lé àwọn olùdíje méjì kúrò nínú ilé náà. Àwọn náà ni Otega àti Kayikunmi.
Otega di olùdíje kẹrin tí wọ́n lé kúrò nínú ilé náà lẹ́yìn tí Sabrina jáde nítorí àìsàn ní ọjọ́ Àṣẹ́ṣẹ́ wá. Kayikunmi ni ẹni karùn-ún tí ó tẹ̀ lé e jáde lẹ́hìn tí wọ́n fi àwọn olùdíje 23 mìíràn sáwọn àwọn tó lè jáde nínú ìdíje náà.
Àwọn ohun tó ṣẹlẹ̀ yìí ti mú kí àwọn ẹlẹ́gbẹ́ mẹ́rìnlélógún tó ṣẹ́ kù nínú ilé náà máa ṣàníyàn bí wọ́n ṣe ń kóra wọn jọ, tí wọ́n sì ń tún ọ̀nà tí wọ́n ń gbà ṣe nǹkan wò kí wọ́n lè rí èrè ńlá tí wọ́n ń wá kiri.
Olórí ilé náà, Tracy, kò lè jáde nínú ìdíje ọ̀sẹ̀ yìí, ó sì lo àṣẹ rẹ̀ láti gba Kulture sílẹ̀. Bákan náà, Rooboy náà kúrò nínú àwọn tí wọn yóò lè lé jáde lẹ́yìn tí ó di “Olùdíje Tí Ó Ní Ipá Jù Lo” ní ọ̀sẹ̀ keji.
Bí ìdíje “10” yìí bá ṣe ń lọ lọwọ́, àwọn ìbátan àti àjọṣepọ̀ wọn nínú ilé náà ti ń dojú kọ àdánwò, àwọn tuntun ti ń dá sílẹ̀, àwọn olùdíje náà sì gbọ́dọ̀ múra sílẹ̀ fún àwọn ìdàgbàsókè tuntun tí wọ́n kò retí láti lè dá ìgbésí ayé wọn sílẹ̀ nínú ìdíje náà.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua