Wọ́n Mú Ọ̀daràn Kan Nínú Pátákó Ilé Ìfowópamọ́ kan ní FCMB
Fídíò kan tí ó ti gbòde kan ti fi hàn bí wọ́n ṣe mú ọ̀dọ́mọkùnrin kan tí ó fi ara pamọ́ sínú pátákó ilé ìfowópamọ́ kan.
Gẹ́gẹ́ bí àwọn ajẹ́rìí ṣe sọ, ẹni tí a fura sí pé ó ti wọ ilé ìfowópamọ́ náà, tí orúkọ rẹ̀ jẹ́ FCMB, ní àkókò iṣẹ́, ó ti ara rẹ̀ mọ́lẹ̀ nínú ilé ìgbọ̀nsẹ̀ ní ìkọ̀kọ̀, lẹ́yìn náà ó gun pátákó ilé, ó ń dúró títí tí gbogbo òṣìṣẹ́ fi ti lọ sílé fún òjo náà.
Ṣùgbọ́n, nígbà tí àwọn òṣìṣẹ́ dé ní òwúrọ̀ ọjọ́ kejì, wọ́n rí i pé ẹnu-ọ̀nà àkọ́kọ́ ti wa ni títì láti inú. Níwọ̀n bí wọ́n ti fura sí ìwà àìtọ́, wọ́n fi ipá ṣí ìlẹ̀kùn náà wọlé, wọ́n sì gbọ́ àwọn ohùn àjèjì tí ó ń ti inú pátákó ilé wá.
Àwọn agbófinró mú ẹni tí a fura sí náà wálẹ̀, wọ́n sì rí i pé ó ń gbìyànjú láti fa ìdàrúdàpọ̀ sí àwọn ètò ilé ìfowópamọ́ náà. Nínú fídíò tí ó gbòde kan náà, a rí i tí àwọn agbófinró àti àwọn mìíràn tí wọ́n wà níbẹ̀ fi ipá fà á wálẹ̀, tí wọ́n lù ú, tí wọ́n sì fi okùn dè é.
Ní àkókò ìtẹ̀jáde ìròyìn yìí, ilé ìfowópamọ́ náà kò tí ì fi ìfọwọ́sí rẹ̀ jáde nípa ìṣẹ̀lẹ̀ náà.
Orisin: X|praisejohn
https://x.com/praisejohnn/status/1940132489420251345?s=46&t=Zilmp6i6PsbALsMz3SFtgg
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua