West Ham Ti Fọwọ́ Sí Wíwọlé Agbábọ́ọ̀lù Àtẹ̀wọ́lẹ̀ Newcastle Gẹ́gẹ́ Bíi Ẹni Tí Kò Ni Ẹgbẹ́ Agbábọ́ọ̀lù

Callum Wilson fi Newcastle sílẹ̀ ní òpin oṣù kẹfà lẹ́yìn tí àdéhùn rẹ̀ parí; agbábọ́ọ̀lù ọmọ ọdún 33 náà ti gbáwọ̀n 49 nínú ìdíje 130 fún ẹgbẹ́ Magpies, ṣùgbọ́n ó wulẹ̀ fi ìgbà 18 hàn nínú Premier League ní sáà tó kọjá.

West Ham ti fìdí wíwọlé agbábọ́ọ̀lù náà, Callum Wilson, múlẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi ẹni tí kò ni ẹgbẹ́ lẹ́yìn tí ó fi Newcastle sílẹ̀.

Agbábọ́ọ̀lù ọmọ ọdún metalelogbon náà, tí ó fi ẹgbẹ́ Magpies sílẹ̀ lẹ́yìn tí àdéhùn rẹ̀ parí ní òpin oṣù kẹfà, ti fọwọ́ sí àdéhùn ọdún kan ní ìbi ìṣeré London Stadium.

Ó sọ fún ojú ìwé àjọ náà pé: “Inú mi dùn láti darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù ńlá kan bí West Ham. Ẹgbẹ́ kan tí ó ní ìfẹ́ kan náà pẹ̀lú tèmi, lílòyìí, ìgbàkọ́lè, mo sì nífẹ̀ẹ́ sí àṣeyọrí, nítorí náà inú mi dùn láti jẹ́ apá kan rẹ̀.”

“Mo ń retí ìpèníjà náà. Ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn agbábọ́ọ̀lù onítalenti nínú ẹgbẹ́ náà.

Bákan náà olùkọ́ni ti dé báyìí, ó ń mú gbogbo ènìyàn jẹ́ ẹgbẹ́ kan náà – gbogbo wa ń ṣiṣẹ́ ní ọ̀nà kan náà láti dé ibi àfojúsùn, èyí tó jẹ́ láti parí ní ipò tó ga jù lọ nínú ìdíje náà, ó sì jẹ́ ohun tí àwọn olùwòran yẹ, ohun tí ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù yẹ, ó sì tún jẹ́ ohun tí ìṣiṣẹ́ àwọn agbábọ́ọ̀lù yẹ.”

Olùkọ́ni West Ham, Graham Potter, fi kún un pé: “Inú wa dùn láti gbà Callum sí West Ham United.

Ó jẹ́ agbábọ́ọ̀lù tó ti mọṣẹ́ dáadáa, tó ti ní ìrírí nínú Premier League, ó sì ní ìgbàkọ́lè tó dára àti àkọsílẹ̀ gbígbàwọ̀n tó yanilẹ́nu.

“A ti ṣètò ìgbàkọ́lè àti àyíká tó dára nípa ẹgbẹ́ náà, Callum yóò sì mú un lágbára àti ìgbésílẹ̀. Yóò jẹ́ àwúrí tó dára, pàápàá lórí àwọn agbábọ́ọ̀lù ìgbábọ́ọ̀lù wa tó ṣì kéré, yóò sì mú ìwà aṣíwájú wá.”

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment