OpenAI Ló Fẹ́ Takò Google Chrome Pẹ̀lú Ìkànnì Ayélujára AI Titun
OpenAI Ló Fẹ́ Takò Google Chrome Pẹ̀lú Ìkànnì Ayélujára AI Titun

Aworan Ile ise Open Ai
Gẹ́gẹ́ bí àwọn ìròyìn Reuters ṣe fìdí rẹ̀ múlẹ̀, OpenAI kò jìnnà sí gbígbé ìkànnì ayélujára (web browser) tuntun kan tí ó ní agbára ìmọ̀-ẹ̀rọ AI jáde, èyí tí ó fẹ́ láti fìdí àṣẹ Google Chrome múlẹ̀ ní ọjà. Orísun mẹ́ta tí ó mọ̀ nípa ọ̀rọ̀ náà sọ fún Reuters pé ìkànnì ayélujára tuntun yìí wéwèé láti yí bí àwọn ènìyàn ṣe ń lo ayélujára padà nípasẹ̀ ìmọ̀-ẹ̀rọ atọ́ka-ẹ̀rọ (artificial intelligence).
Ìgbésẹ̀ tuntun yìí yóò fún OpenAI ní àǹfààní àtọ́ka tààrà sí àwọn àmì-ìdáwátì àwọn olùgbámúlò (user data), èyí tí ó jẹ́ ìpìlẹ̀ àṣeyọrí Google. Ó ṣeé ṣe kí ìwé àtúnyẹ̀wò náà dá àwọn ìbáṣepọ̀ olùmúlò dúró sínú àwọn ibi ìfọ̀rọ̀wérọ̀ bíi ChatGPT, èyí tí ó lè dín àìní fún àwọn olùmúlò láti lọ sí àwọn ojúlé ìkànnì mìíràn.
Ìgbélẹ́wọ̀ yìí ti mú ìdíje lágbára sí i láàárín OpenAI àti Google, pẹ̀lú ìkànnì ayélujára tuntun tí ó ṣeé ṣe kí ó gbé ìṣòro dìde fún èrè ìpolówó Google. Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé Chrome ló ní ìwọ̀n ìpín méjì nínú mẹ́ta nínú ọjà ìkànnì ayélujára àgbáyé, àwọn olùmúlò ChatGPT tí ó tó mílíọ̀nù 400 lóòjoojúmọ́ jẹ́ agbára ńlá fún ìgbéwọ́.
Ètò ìkànnì ayélujára OpenAI, tí wọ́n fi àwọn amúṣẹ́yọrí Google tí wọ́n ti fẹ̀yìn tì gbé kalẹ̀, yóò fi ìmọ̀-ẹ̀rọ AI rẹ̀ sí abẹ́lẹ̀, bíi Operator, láti ṣe àwọn iṣẹ́ bíi kíkún àwọn fọ́ọ̀mù tàbí pípàtẹ́ àwọn ìyàsọtọ̀. Ìdàgbàsókè yìí jẹ́ apá kan ìsapá OpenAI láti mú ìmọ̀-ẹ̀rọ AI rẹ̀ wọ̀sínínú ìgbésí ayé ojoojúmọ́ àwọn ènìyàn.
Source : Reuters
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua