Ọlọ́pàá Gba Ẹni Tí Wọ́n Jí Gbé Sílẹ̀, Wọ́n sì Mú Afurasí Nílùú Èkó
Àwọn òṣìṣẹ́ ti Special Squad I ti Ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Èkó ti mú Chigozie Michael Clement kan fún jíjí ọmọ ọdún méje (7
) kan gbé nílùú Èkó.
Afurasí ọmọ ọdún 32 náà ni wọ́n sọ pé ayàwòrán kan tí ìdílé mọ̀.
Àtẹ̀jáde kan nípasẹ̀ aṣẹ PPRO CSP Benjamin Hundeyin sọ pé ní Oṣù Kẹjọ ọjọ́ kẹẹ̀ẹdọ́gbọ̀n, ọdún 2025 (25 August 2025
), baba olùfaragbà náà ròyìn ní Ẹ̀ka Ọlọ́pàá Alapere pé wọ́n ti gbé ọmọ rẹ̀ kúrò nílé rẹ̀ láìsí àṣẹ nípasẹ̀ ayàwòrán rẹ̀.
Lẹ́yìn tí ó ti mú ọmọ náà, afurasí náà ti kan sí ìyá ọmọ náà nípasẹ̀ ìpè tẹlifóònù kan tí ó béèrè iye owó mílíọ̀nù méje Naira (N7 million
) gẹ́gẹ́ bí owó ìràpadà fún ìtúsílẹ̀ ọmọ náà.
Lẹ́yìn èyí ni wọ́n gbé ẹ̀jọ́ náà lọ sí Special Squad I ti ẹ̀ka Ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Èkó.
Lẹ́yìn ọjọ́ méjì tí wọ́n ti tọpa afurasí náà lọ sí agbègbè Ijegun nílùú Èkó níbi tí wọ́n ti mú un, tí wọ́n sì gba ọmọ ọdún méje náà sílẹ̀ láìfarapa kúrò nínú yàrá tí wọ́n ti ti ilẹ̀kùn.
Láti ìgbà náà ni olùfaragbà náà ti tún darapọ̀ mọ́ ìdílé rẹ̀.
Kọmísánnà Ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Èkó, CP Olohundare Jimoh, nígbà tó ń fi dá àwọn olùgbé lójú ààbò wọn, sọ pé nígbà tí ìwádìí bá parí, wọn yóò fi ẹ̀sùn kan án. TVC
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua