Òkú Ọkùnrin kan tí ó ń so Lára Òpó Iná mànàmáná Ní Aba

Last Updated: August 19, 2025By Tags: , ,

Fídíò kan tí a rí ní òwúrọ̀ ọjọ́ tueday lórí ìkànnì X, tí a mọ̀ tẹ́lẹ̀ bí Twitter, tí KEPUKEPU TV gbé jáde, fi òkú ọkùnrin kan tí a kò mọ̀ hàn, tí ó ń so lára òpó iná mànàmáná kan ní Enyimba Road, Aba ní ìpínlẹ̀ Abia.

Gẹ́gẹ́ bí fídíò náà, wọ́n sọ pé ó ṣeéṣe kí wọ́n ti rán ọkùnrin náà láti lọ bá ohun kan jẹ́ tàbí jí ohun kan lára tíránṣíformà ní agbègbè náà ní alẹ́, kí iná mànàmáná tó pa á .

Èyí ti fa ìdáhùn láti ọ̀dọ̀ àwọn ènìyàn, wọ́n sì sọ̀rọ̀ lórí ìwé tí wọ́n fi ránṣẹ́ náà.

Wo fídíò yìí

Nínú ọ̀rọ̀ tí Mazị Ezinwa @lamanosavv sọ, ó kọ̀wé pé: “Ó yẹ kí wọ́n ṣe ìwádìí. Ó lè dà bí ẹni pé ó wá láti jí àwọn okùn iná, ṣùgbọ́n ohun tí ó léwu jù lọ ni pé ó ṣeéṣe kí wọ́n ti rán an láti bá àwọn ohun-èlò iná jẹ́ kí àwọn ènìyàn lè máa ra ẹ́njìnnì àbúlé-yẹ́ padà. Ohun tí ó jinlẹ̀ ju ohun tí ó hàn lọ wà nínú ọ̀rọ̀ yìí.”

Olùmúlò mìíràn, Duke Of Abiriba @ojaychidican kọ̀wé pé: “Ṣé àwọn olè yìí ṣe aṣiwèrè tó bẹ́ẹ̀ tí wọn kò fi mọ̀ pé nǹkan ti yí padà ni? Iná mànàmáná wà ní gbogbo àwọn ohun-èlò iná ní Aba ní ọgọ́rin nínú ọgọ́rùn-ún ìgbà láti ìgbà tí Aba Power ti bẹ́ẹ̀rẹ̀ iṣẹ́, ó tọ́ sí wọn bẹ́ẹ̀. Mo nírètí pé òmíràn yóò tún lọ lálẹ́ òní kí a lè jù òkú rẹ̀ nù lọ́la. Àwọn ọ̀tá ìdàgbàsókè!”

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment