“Ọkọ Dangote kò ní kọjá títí tí wọn yóò fi san gbogbo owó ìwòsàn...” ni Verydarkman kéde ní Ìpínlẹ̀ Èdó

“Ọkọ Dangote kò ní kọjá títí tí wọn yóò fi san gbogbo owó ìwòsàn…” ni Verydarkman kéde ní Ìpínlẹ̀ Èdó

Last Updated: August 18, 2025By Tags: , , , ,

A ti rí ajijagbara ẹ̀tọ́ ọmọnìyàn ní Nàìjíríà, Verydarkman, nínú fídíò kan tí ó ń tàn káàkiri lórí X (tí a mọ̀ sí Twitter tẹ́lẹ̀) tí ó dí ọ̀nà mọ́ ní Ìpínlẹ̀ Èdó, nígbà tí ó ń béèrè pé kí wọn san gbogbo owó ìwòsàn àwọn olùfaragbà.

Nínú fídíò náà, ó sọ pé, “Ó rọrùn, a wà níbi Auchi Polytechnic níhìn-ín, gbogbo ọkọ-akẹ́rù yóò máa kọjá, ṣùgbọ́n àwọn ọkọ-akẹ́rù Dangote kò ní kọjá.”

Ó tẹ̀síwájú nínú ọ̀rọ̀ rẹ̀ pé, “Wọ́n gbọ́dọ̀ tọ́jú gbogbo àwọn ènìyàn tí wọ́n wà ní ilé-ìwòsàn àti àwọn ẹbí wọn tí awakọ̀ aláìní ìwé-àṣẹ ti Dangote ti fi sí ipò búburú, bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé owó kò lè mú àwọn tí ó ti kú padà wá sí ayé, ṣùgbọ́n ìpànìyàn ọkọ-akẹ́rù Dangote ní ìlú Auchi yìí gbọ́dọ̀ dáwọ́ dúró.”

“Kò sí ọkọ-akẹ́rù Dangote mọ́, títí tí Dangote yóò fi múra tán láti tún àwọn awakọ̀ rẹ̀ ṣe, kí ó sì gba àwọn awakọ̀ tí ó ní ìwé-àṣẹ iṣẹ́ lọ́wọ́, kí ó sì bójú tó àwọn ẹbí àwọn olùfaragbà.”

“A kò dí ojú ọ̀nà ṣùgbọ́n a kàn ń dá ọkọ̀ dangote dúró ni” o so be.

Wo fidio naa nibi yii

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment