Ògo Àdúgbò Manchester United bọ́ríyọ lónìí; Agbára òjò kò bá gbé wọn lọ ní Old Trafford.
Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Manchester United ṣẹ́gun Burnley pẹ̀lú góòlù mẹ́ta sí méjì (3-2
) lónìí ní Old Trafford, eré ìdárayá kan tí ó gbọ́dọ̀ wá lẹ́yìn ìbẹ̀rẹ̀ burúkú tí wọ́n ṣe ní àkókò yìí.
Góòlù ara-ẹni tí Josh Cullen gbá jẹ́ kí United ní góòlù àkọ́kọ́ lẹ́yìn ìbẹ̀rẹ̀ tí ó yára, ṣùgbọ́n ìpalára Matheus Cunha àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ ànfàní tí wọ́n ṣọ̀fọ̀ mú kí Burnley dúró ṣinṣin nínú ìdíje náà.
Lyle Foster fi góòlù dọ́gba láti inú bọ́ọ̀lù tí Jacob Bruun Larsen gbé kọjá, ṣùgbọ́n Bryan Mbeumo gbá góòlù àkọ́kọ́ rẹ̀ fún ẹgbẹ́ tuntun rẹ̀ ní ìṣẹ́jú àáyá 15 (15
) lẹ́yìn náà péré.
Ṣùgbọ́n United kò rí àlàáfíà rárá, Jaidon Anthony sì fi ìjàǹbá gba góòlù kejì tó fi dọ́gba lẹ́yìn ìgbèjà lásán tí United ṣe láti inú àfijù bọ́ọ̀lù kan.
Oga United ti kéde pé o gbọ́dọ̀ sí ìyípadà
lẹ́yìn ìjáde ìdágbéṣẹ́ ti Carabao Cup sí Grimsby láàárín ọ̀sẹ̀, ṣùgbọ́n èyí tún jẹ́ àṣìṣe kan náà tí ó ti kan ìṣàkóso Amorim.
Àkókò dàbí ẹni pé ó ń lọ fún United, àti bóyá fún Amorim, ṣùgbọ́n Fernandes ṣe àtúnṣe fún àṣìṣe rẹ̀ nínú góòlù ìdálẹ́bi ní Fulham ní òpin ọ̀sẹ̀ tó kọjá nípa títẹ̀ ara rẹ̀ mọ́lẹ̀ lẹ́yìn tí ẹ̀rọ àyẹ̀wò (VAR) ri ìwà ọ̀daràn náà sí Amad.
Bruno Fernandes gbá góòlù ìdálẹ́bi tí ó ṣe ìyàlẹ́nu ní ìṣẹ́jú àyá kẹrìndínláàádọ́rùn-ún (96th minute
) bí Manchester United ṣe ṣẹ́gun Burnley pẹ̀lú góòlù mẹ́ta sí méjì (3-2
) nínú ìdíje kan tí Ruben Amorim pè ní eré ìdárayá tí ó gbọ́dọ̀ wà
.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua