Obìnrin kan sun ọ̀rẹ́kùnrin rẹ̀ tó jẹ́ ọmọ ọdún mọ́kàndínlọ́gbọ̀n títí ó fi kú ní Port Harcourt
Àwọn aráàlú Choba, ní agbègbè ìjọba ìbílẹ̀ Obio/Akpor ní ìpínlẹ̀ Rivers wà nínú ìpayà lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ burúkú kan tó ṣẹ̀ṣẹ̀ wáyé láàrin olólùfẹ́ tí ó padà sílé àti akẹ́kọ̀ọ́ rẹ̀ tó lóyún ní Yunifásítì Port Harcourt (UNIPORT).
Ìṣẹ̀lẹ̀ ọjọ́ Sátidé náà rí Cynthia Chukwunda, ọmọ ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n, ọmọ ilé-ẹ̀kọ́ tí ó gba ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ní Yunifásítì Port Harcourt (UNIPORT), tí ó fi epo bẹntiró pa olólùfẹ́ rẹ̀ tí ó padà dé tí a mọ̀ sí Sunny Amadi, tí ó sì dáná sun ún.
Ọkùnrin náà ti kú nítorí iná tó jó , obìnrin náà sì ṣì ń gba ìtọ́jú ní ọsibítù nítorí àwọn ọgbẹ́ tí iná náà ṣe.
Ẹlẹ́rìí kan sọ pé àwọn méjèèjì wá láti Agbègbè Ìjọba Ìbílẹ̀ Emohua ní ìpínlẹ̀ náà, pẹ̀lú Sunny tí ó padà dé láìfúnni ní ìkìlọ̀ ní ibùgbé Cynthia lẹ́yìn tí ó ti lọ fún oṣù mẹ́fà tó ju bẹ́ẹ̀ lọ lẹ́yìn tí ó ti lóyún.
Gẹ́gẹ́ bí orísun náà, tí wọ́n mọ̀ sí Emmanuel, Cynthia ti fi ilẹ̀kùn rẹ̀ sílẹ̀ láti yára lọ ra àwọn nkan díẹ̀, ṣùgbọ́n ó padà wá rí Sunny tí ó dubulẹ̀ lórí ibùsùn rẹ̀.
Àwọn méjèèjì ti bára wọn sọ̀rọ̀ nípa ìbẹ̀wò òjijì náà, Cynthia sì rọra fi ibẹ̀ sílẹ̀, àmọ́ ó wá padà wá pẹ̀lú epo. Ó wá dúró títí Sunny fi sùn kó tó fi epo pa á àti ibùsùn náà, tó sì dáná sun wọ́n.
Ọkùnrin náà wá bẹ̀ ẹ́ wò lẹ́yìn tó ti wà lọ́nà fún ìgbà pípẹ́,” Emmanuel sọ. Ó wọ inú yàrá nígbà tí kò sí nítòsí, ó sì dùbúlẹ̀ sórí ibùsùn.
Nígbà tí Cynthia padà dé tó sì rí i, inú rẹ̀ kò dùn sí i. Lẹ́yìn tí wọ́n bára wọn jiyàn, ó fi ilé sílẹ̀, ó padà wá nígbà tó ń sùn, ó sì dáná sun ún” , ìròyìn kan nínú ìwé ìròyìn Vanguard sọ.
Ìṣẹ̀lẹ̀ tí ó wáyé ní ilé Cynthia ní Choba, ti dá ìbínú sílẹ̀ láwùjọ, ìròyìn náà fi kún un.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua