“Ó ṣòro láti bá ọkùnrin Naijiria ṣe àfẹ́sónà, wọ́n ò nífẹ̀ẹ́ fún ẹ̀mí àti ìwà rere” – Uriel, BBNaija
Uriel Oputa, ọmọbìnrin tó kópa ní Big Brother Naija tẹ́lẹ̀, ti sọ pé ó ṣòro gan-an láti bá ọkùnrin ọmọ Naijiria ṣe àfẹ́sónà.
Gẹ́gẹ́ bí òun ṣe sọ, ó ní ó nira láti rí ọkùnrin to dáa fún ìbáṣepọ̀ gidi ní orílẹ̀-èdè Naijiria. Ó tún fi kún un pé ọkùnrin Naijiria kì í ṣe àfẹ́sónà fún ìwà rere tàbí ohun tó jinlẹ̀, kó ṣẹ̀sẹ̀ ni wọ́n fẹ́ obìnrin – ó ní èyí ló jẹ́ kó pọ̀ jùlọ kí obìnrin Naijiria má bà a rí ọkọ.
Ní gbangba lórí Outside The Box Podcast, Uriel sọ pé:
“Ó ṣòro láti bá ọkùnrin Naijiria ṣe àfẹ́sónà, mi ò mọ ìdí tí ẹ fi dàrú báyìí. Ẹ̀ wo àwọn obìnrin to wà ní 35, 40, 41, 42 ọdún tí wọ́n sì lẹwà gidi, ṣùgbọ́n wọ́n ṣi wà níbẹ̀, kò sí ọkọ. Kí ló ń ṣẹlẹ̀?
“Ó nira gan-an láti rí ọkùnrin to dáa ní orílẹ̀-èdè yìí. Ọ̀pọ̀ ọkùnrin ní Naijiria ní ìgbàgbọ́ pé ohun tó dáa jù lọ wà níta — wọ́n máa ń rò pé obìnrin tó wà lójú wọn kò pé, pé ẹlòmíràn wà tó dáa ju. Ṣùgbọ́n lóòótọ́, kò sí ohun tó dáa ju ẹni tó nífẹ̀ẹ́ rẹ lọ.”
Uriel sọ pé ìgbàgbọ́ irú bẹ́ẹ̀ ló ń jẹ́ kó ṣòro fún obìnrin púpọ̀ láti bá ọkùnrin ṣe àfẹ́sónà tó mọlára àti tó wúlò.
Orísun: Daily Post
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua