ó ṣeé ṣe fún Osimhen láti fọ̀wo sí ise fun Galatasary
Agbábọ́ọ̀lù Nàìjíríà, Victor Osimhen, ti fẹ́rẹ̀ẹ́ parí ìpadàbọ̀ sí Galatasaray fun saa ayé, lẹ́yìn tí àwọn aṣáájú orílẹ̀-èdè Turkey ti bá Napoli wá ojútùú lórí iṣẹ́ rẹ̀.
Gbajúmọ̀ ògbógi ìṣílọ àwọn agbábọ́ọ̀lù, Fabrizio Romano, kéde ìdíyelò tí ó fẹ́rẹ̀ẹ́ parí yìí lórí àkáùntì X rẹ̀; “Galatasaray ti fẹ́rẹ̀ẹ́ parí ìdíyelò Victor Osimhen, àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ń bọ̀ láìpẹ́!
“€40 mílíọ̀nù owó ìsanwó lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.
€35 mílíọ̀nù lẹ́yìn ọdún kan.
€5 mílíọ̀nù tí a fi kún gẹ́gẹ́ bí iye góòlù.
10% ìpín nínú èrè ọjọ́ iwájú.
Ìlànà láti yẹra fún títà sí àwọn ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Italy fún ọdún méjì tó ń bọ̀.
Àdéhùn lẹ́nu ti wà ní ipò,” ni Romano kọ.
Osimhen gbádùn àṣeyọrí tó tayọ nínú ìgbéyàwó rẹ̀ sí Galatasaray, ó fi góòlù 37 sínú eré 41 kárí gbogbo ìdíje bí ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù náà ṣe gbà ife Turkish league.
Agbábọ́ọ̀lù orílẹ̀-èdè Nàìjíríà yìí ti fẹ́rẹ̀ẹ́ lọ sí Saudi Arabia, ṣùgbọ́n ó kọ àwọn ìpè láti ọ̀dọ̀ Al-Hilal nígbà gbogbo, lẹ́yìn tí àkókò ìyáwó rẹ̀ ní Turkey parí.
Wọ́n tún so ó pọ̀ mọ́ ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹgbẹ́ Premier League; síbẹ̀síbẹ̀, agbábọ́ọ̀lù náà ti fẹ́rẹ̀ẹ́ ṣe ìpadàbọ̀ rẹ̀ sí Turkey títí ayé lẹ́yìn ìjíròrò àṣeyọrí Galatasaray pẹ̀lú Napoli.
Àwọn ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù méjèèjì náà ti parí àwọn àlàyé tó kù kí Osimhen tó lè fi hàn ní ìṣẹ̀mọ́ bí ọmọ ẹgbẹ́ Galatasaray títí ayé.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua