Òṣèrébìnrin Peju Ogunmola Pàdánù Ọmọkùnrin Kan Ṣoṣo, Shina
Gbajúmọ̀ òṣèrébìnrin Yorùbá tí ó ti pẹ́ lẹ́nu iṣẹ́, Peju Ogunmola Omobolanle, ti pàdánù ọmọkùnrin kan ṣoṣo rẹ̀, Shina. Ìṣẹ̀lẹ̀ búburú náà ṣẹlẹ̀ nígbà tí ìràwọ̀ ọmọ ọdún 56 (56
) náà wà níbi tí wọ́n ti ń ṣàgbéjáde fíìmù kan.
Shina ni ọmọ kan ṣoṣo láàárín Ogunmola àti ọkọ rẹ̀, gbajúmọ̀ òṣèré aláwàdà, Sunday Omobolanle, tí a mọ̀ sí Papi Luwe.
Ikú rẹ̀ ti tì dílé àti ilé iṣẹ́ eré sí inú ìbànújẹ́ jíjinlẹ̀.
Ìpàdánù náà wáyé ní oṣù díẹ̀ péré lẹ́yìn tí Shina parí ìṣètò ìsinmi Àjọ Ìsinmi Àwọn Ọ̀dọ́mọkùnrin Orílẹ̀-èdè (NYSC) rẹ̀, àṣeyọrí kan tí ó ti fi ìgbéraga kún inú ìyá rẹ̀.
Òṣèré, Odunlade Adekola, ló kọ́kọ́ pín ìròyìn tí ó fọ́kàn náà, ìwé tí ó kọ́kọ́ pín ló mú kí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìfìbànújẹ́ ṣubú jáde láti ọ̀dọ̀ àwọn alábàákẹ́gbẹ́ àti àwọn olólùfẹ́ rẹ̀.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua