Jarvis Fi Ìbànújẹ́ Rẹ̀ Hàn: “Mo Fi Ara Rú Fún Peller, Ṣùgbọ́n Mo Ń Pàdánù Ìyì Mi”
Jarvis, tó jẹ́ agbátẹrù ohun èlò lórí ìtàkùn àti gbajúmọ̀ lórí TikTok ní Nàìjíríà, ti fi ìbànújẹ́ rẹ̀ hàn nípa ìbáṣepọ̀ rẹ̀ pẹ̀lú Peller, tó jẹ́ alábàákẹ́gbẹ́ rẹ̀, ó sì fohùn pé òun ti bẹ̀rẹ̀ sí í sú òun pẹ̀lú bí àwọn nǹkan ṣe ń lọ láàárín àwọn méjèèjì.
Nínú ìpolongo kan lórí TikTok pẹ̀lú Sandra Benede, tó tún jẹ́ agbátẹrù lórí ìtàkùn, Jarvis fi hàn pé òun ti fi àwọn ìlànà àti ààlà òun rú láti bá Peller lò, ó sì sábà máa ń ṣe àwọn ohun tí òun kò fẹ́ràn láti tẹ́ ẹ lọ́rùn.
Ó ṣàròyé pé láìka gbogbo ìsapá rẹ̀ sí, òun ni ó dà bí ẹni pé ó ń pàdánù ìwọ̀n rẹ̀ lójú àwọn èèyàn, nígbà tí Peller kò dojú kọ irú ìyọrísí bẹ́ẹ̀ rárá.
Agbátẹrù náà tún mẹ́nu kan pé àwọn èèyàn nímọ̀lára pé òun ń díje pẹ̀lú Peller, èyí sì fi hàn pé kò yẹ kí òun kópa nínú irú àwọn ìṣe bíi ti Peller.
Ó sọ pé, “Ní ìbẹ̀rẹ̀, ó ṣòro láti tẹ́wọ́ gbà ìwà rẹ̀. Nísinsìnyí, mo ti fi ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan pamọ́ tí kò bá orúkọ mi mu, àwọn ohun tí mi ò fẹ́ràn láti ṣe, àwọn ohun tí mi ò tíì ṣe rí, ṣùgbọ́n mo ti ṣe é pẹ̀lú rẹ̀ lórí ìtàkùn. Kódà kí a tó gbé ohunkóhun sí orí ìtàkùn, mo máa ń kùn pé mi ò fẹ́ràn rẹ̀. Jẹ́ ká wá nǹkan mìíràn, ṣùgbọ́n yóò bẹ̀ mí, èmi yóò sì ṣe é látinú ìfẹ́. Tí ó bá sì gbé e sórí ìtàkùn, ìfàgùnyíhùn yóò sì bẹ̀rẹ̀ káàkiri.
“Ta ni ó ń pàdánù ìwọ̀n? Ṣé èmi ni tàbí òun? Obìnrin ni ó máa ń pàdánù ìwọ̀n nísinsinyí, ṣé ọkùnrin máa ń pàdánù ìwọ̀n ni? Ó lè lọ sí abúlé rẹ̀ lọ́la láti fẹ́ ọ̀kan lára àwọn arábìnrin rẹ̀ ní Ikorodu, ìgbésí ayé yóò sì tẹ̀síwájú. Ṣùgbọ́n obìnrin náà ni a ó tì lójú. Wọ́n tún sọ pé mo ń díje. Bíi pé wọ́n nímọ̀lára pé kò yẹ kí n ṣe ohun tó ń ṣe.”
Orísun: Daily Post
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua