Iroyin Titun

Ìjọba Ìbílẹ̀ Agege Dá Àwọn Akẹ́kọ̀ọ́ Tí Wọ́n Tayọ Ninu WAEC Lola Pẹ̀lú ₦1 Mílíọ̀nù kọ̀ọ̀kan

Ìjọba Ìbílẹ̀ Agege ti yẹ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́ta tí wọ́n [...]

By |2025-08-20T08:46:15+00:00August 20, 2025|Ẹ̀kọ́|0 Comments

Ẹlẹ́dàá Àkóónú Kan Tọrọ Àforíjì Lọ́wọ́ Dayo Amusa Lórí Fídíò Tí ń tanijẹ́ nípa Àrùn Kògbóògùn

Òṣèrébìnrin Nollywood, Dayo Amusa, ti gba àforíjì kíkún láti ọ̀dọ̀ [...]

By |2025-08-20T07:06:51+00:00August 20, 2025|Ìròyìn Amúlùdùn|0 Comments

Ilé-Ẹjọ́ Gíga ti Àpapọ̀ Pa Àṣẹ Kí Wọ́n Ti Àwọn Ilé-Ìfowópamọ́ Tí Ó Jẹ́ Mọ́ Kyari Pa Lórí Ẹ̀sùn Ìwà-Jẹgúdùjẹrá

  Ilé-Ẹjọ́ Gíga ti Àpapọ̀ ní Abuja ti pa àṣẹ [...]

By |2025-08-19T22:56:48+00:00August 19, 2025|Ìwà ọ̀daràn|0 Comments

Ìjọba Àpapọ̀ Ṣé Atejade Gbígbàwọlé fún Àwọn Ilé-Ẹ̀kọ́ Àṣọ̀kan Àpapọ̀ Jákejádò Orílẹ̀-Èdè

Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀kọ́ Àpapọ̀ ti ṣé àkọsílẹ̀ gbígbàwọlé fún àwọn Ilé-ẹ̀kọ́ [...]

By |2025-08-19T22:36:51+00:00August 19, 2025|Ẹ̀kọ́|0 Comments

Àwọn Arìnrìn-Àjò Gbọ́dọ̀ Pa Àwọn Ẹ̀rọ Ìgbéléwó Wọn Nínú ọkọ̀ òfúrufú — NCAA

Nípasẹ̀ àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tí kò dára tí ó ṣẹ̀lẹ̀ láìpẹ́ [...]

By |2025-08-19T17:50:01+00:00August 19, 2025|Irìnàjò|0 Comments

Ìjọba Àpapọ̀ Bẹ̀rẹ̀ Àtúnyẹ̀wò Àwọn Ìlànà Ètò Ìbánisọ̀rọ̀ Láti Fa Ìdókòwò Wá, Kí Wọ́n sì Mú Àwọn Iṣẹ́ Dára síi

Ìjọba Àpapọ̀ ti bẹ̀rẹ̀ àtúnyẹ̀wò tí ó kúnjú òṣùwọ̀n fún [...]

By |2025-08-19T17:23:39+00:00August 19, 2025|Imọ ẹrọ|0 Comments

Àjọ NYSC B’ẹnu Atẹ́ Lu Ìkọlù sí Ọmọ-ẹgbẹ́ Agùnbánirò Ní Ìpínlẹ̀ Anambra, Wọ́n sì Béèrè Ìdájọ́ Òdodo

Ìgbìmọ̀ Ìṣàkóso Àjọ Ìṣẹ́ Ìbìlù fún Àwọn Ọ̀dọ́ Orílẹ̀-Èdè (NYSC) [...]

By |2025-08-19T16:53:47+00:00August 19, 2025|Ìwà ọ̀daràn|0 Comments
Go to Top