InvestBeta, Anfani Ìdókòwò Tuntun Láàárín Àwọn Ọ̀dọ́ Nàìjíríà- Stanbic Bank

Last Updated: July 21, 2025By Tags: ,

Ní orílẹ̀-èdè kan níbi tí ere ìdárayá sábà máa ń darí ìjíròrò, Stanbic IBTC Asset Management ń kọ ìwé tuntun — ní sísopọ̀ ẹ̀kọ́ owó pẹ̀lú àwọn eré ìdárayá tí ó fanimọ́ra nínú ìpilẹ̀ṣẹ̀ InvestBeta wọn.

Ìfihàn náà, tí ń murasilẹ̀ fún àkókò kejì rẹ̀, ti ṣe ipa pàtàkì nínú ètò àwọn ọ̀dọ́ Nàìjíríà nípa yíyípadà àwọn èrò ìdókòwò tí ó lè kún fún ìdíjù sí ìrírí ìdíje tí ó ní ìdùnnú tí iran-Z lè ní asopọ̀ pẹ̀lú.

Lati àwọn ìpenija ìṣúná ti ara ẹni sí kíkọ ètò ìdókòwò tí ó fara wé, InvestBeta kì í ṣe ètò lásán — ó jẹ́ agbára tí ó ń fún àwọn ọ̀dọ́ ní agbára láti ṣàkóso ọjọ́ iwájú owó wọn.

Busola Jejelowo, Olórí Aláṣe ti Stanbic IBTC Asset Management, sọ pé: “Àṣeyọrí àkókò fi hàn wá pé àwọn ọ̀dọ́ Nàìjíríà ní ìtara láti kọ́ ẹ̀kọ́ nípa owó, ṣùgbọ́n wọn fẹ́ kí ó jẹ́ ìbáwíyẹ àti ìgbádùn.

A ní inudidun láti darí àkókò tuntun nínú ètò ẹ̀kọ́ owó nípasẹ̀ ọ̀nà kíkà yìí.”

Ní ọkàn ìṣẹ́ apinfunni ìfihàn náà ni “Beyond Dreams”, ìpilẹ̀ṣẹ àwùjọ ti ẹgbẹ́ tí ó dojukọ àwọn ọ̀dọ́. Pẹ̀lú àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó ju 90,000 lọ àti ẹgbẹ́ẹgbẹ̀rún àwọn àkọọ́lẹ̀ ìdókòwò tuntun tí a ṣẹ̀dá, Beyond Dreams ti fihan pé ó ju ọ̀rọ̀ kan lọ — ó jẹ́ nẹ́tiwọ̀ọ́kì tí ó ń gbèrú ti àwọn amọ̀nà ọ̀dọ́ tí ń kọ́ ẹ̀kọ́ láti kọ́ ọrọ̀ pẹ̀lú ìgboyà.

Bóyá o ń wò fún ere ìdárayá tàbí tí o ń wá ìmọ̀ owó tí ó wúlò ní ayé gidi, InvestBeta ń pèsè afárá tí ó gbọ́n, tí ó wúlò. Àti pẹ̀lú ìforúkọsílẹ̀ tí ó ṣí sílẹ̀ ní báyìí, àkókò kejì ṣèlérí òye tí ó jinlẹ̀ sí i, àwọn ìpenija tí ó tóbi, àti àwọn ipín tí ó ga jù lọ fún àwọn olùkópa tí ó ṣètán láti gba ànfàní náà.

Orisun- Leadership

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment