Ilé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn fọwọ́ sí ìdìbò Gómìnà Aiyedatiwa
Ilé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn tó wà ní Akure ti fọwọ́ sí ìdájọ́ ilé ẹjọ́ náà, tí ó sì fìdí ìdìbò Gómìnà Lucky Aiyedatiwa múlẹ̀.
Ilé ẹjọ́ sọ pé àwọn ará ìpínlẹ̀ náà ló yan gómìnà náà bó ṣe yẹ.
Lẹ́yìn tí wọ́n ti kéde ìdájọ́ náà, àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú náà yọ ayọ̀ ńláǹlà níta gbọ̀ngàn ẹjọ́ náà, wọ́n ń fi ìdùnnú wọn hàn fún ìṣẹ́gun náà
Gómìnà Aiyedatiwa fi ọpẹ́ hàn sí Ọlọ́run, ó ní ìdájọ́ náà tún ti jẹ́ kí òun jẹ́ ẹni tó ṣẹ́gun nínú ìdìbò náà.
Orisun- TVC
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua