Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láàárín Leadway Assurance àti Ecobank fún Ìgbòkègbòrò ìdánilójú
Ilé-iṣẹ́ Leadway Assurance Company Limited àti Ecobank Nigeria Limited ti wọ àdéhùn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pàtàkì kan.
Ìdàpọ̀ yìí wà láti pèsè àwọn ohun tí ó ní í ṣe pẹ̀lú ìdánilójú fún àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn oníbàárà Ecobank, títí kan àwọn oníṣòwò kékeré.
Ìgbélárugẹ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà, tí wọ́n ṣe ní Oṣù Kẹjọ, Ọjọ́ Kìíní, Ọdún 2025, jẹ́ ìgbésẹ̀ pàtàkì nínú bí a ṣe ń mú kí ìdánilójú dé ọ̀dọ̀ gbogbo ènìyàn nípa fífúnni ní ìrànlọ́wọ́ ìdánilójú lójú-fún-ojú pẹ̀lú àwọn ìṣe ìfowópamọ́.
Láti ìdàábòbò ẹ̀mí àti ìlera, sí àwọn ojútùú ìdánilójú ọkọ̀ àti ilé, àwọn oníbàárà àti àwọn alábàákẹ́gbẹ́ Ecobank yóò wá ní ànfàní sí àwọn ohun èlò Leadway tí wọ́n fọkàn tán, tí a fi ìmọ̀-ẹ̀rọ ṣe láti bá àwọn àìní wọn tí ó ń yí padà mu.
Yàtọ̀ sí ìrọ̀rùn, a ṣe ìgbésẹ̀ náà láti mú ìdánilójú mọ̀lẹ́ àti láti mú kí ó wáyé nípasẹ̀ ìkẹ́kọ̀ọ́ àwọn ohun èlò tí ó wà lórí àwọn pátákò pàtàkì, títí kan àwọn ẹ̀ka Ecobank tó wà ní ti gidi, àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ òṣìṣẹ́, àwọn pátákò fónù Ecobank, àti àwọn ìsọfúnni oníbàárà tààrà.
Nígbà tí ó ń sọ̀rọ̀ lórí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà, Olùdarí Àwọn Ètò Àwọn Títà, Títà Lọ́pọ̀ àti Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ní Leadway Assurance, Kikelomo Fischer, sọ pé, “Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yìí jẹ́ nípa ṣíṣe ìdánilójú ní rọrùn, tí a lè rí, àti apá kan ìgbésí ayé ojoojúmọ́.
Nípa ṣíṣiṣẹ́ pẹ̀lú Ecobank àti lílo àwọn ìtànkálẹ̀ wọn tí ó gbòòrò, a ń mú ìdáàbòbò owó sunmọ́ àwọn ènìyàn—níbi tí wọ́n wà, àti nígbà tí wọ́n bá nílò rẹ̀ jù.”
Ó fi kún un pé, “Èyí kì í ṣe nípa ìṣiṣẹ́ lásán nìkan—ó jẹ́ ìgbésẹ̀ tó wà ní ìgbàgbọ́ láti tún àlàfo ìdánilójú ní orílẹ̀-èdè Nàìjíríà ṣe.
Nípa gbígbé àwọn ojútùú tí ó dá lórí oníbàárà wa pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ Ecobank kan, a ń mú kí ó rọrùn fún àwọn ọmọ Nàìjíríà púpọ̀ láti ní ànfàní sí ìdáàbòbò tí wọ́n yẹ.”
Alága Àwọn Àjọ Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti Títà, Àwọn Oníbàárà àti Ìfowópamọ́ ní Ecobank, Adeola Ogunyemi, sọ pé, “Ní Ecobank, inú wa dùn láti ṣe ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú Leadway Assurance, ọ̀kan lára àwọn olùpèsè iṣẹ́ ìdánilójú tí ó ga jù lọ ní orílẹ̀-èdè náà.
Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pàtàkì yìí bá ìfẹ́ wa láti dá ibùdó ìdádúró kan tí ó ń pèsè àwọn iṣẹ́ ìfowópamọ́ tí ó fẹsẹ̀ múlẹ̀. Nípasẹ̀ ìgbésẹ̀ yìí, àwọn oníbàárà wa yóò gbádùn ìrọ̀rùn àti ànfàní sí àwọn ojútùú ìdánilójú pẹ̀lú àwọn àìní ìfowópamọ́ wọn.”
A óò bẹ̀rẹ̀ ìṣiṣẹ́ náà ní àwọn ẹ̀ka Ecobank tí a yàn ní orílẹ̀-èdè, pẹ̀lú àwọn akọniṣẹ́ tí a ti kọ́ nípa bí a ṣe lè ṣètọ́na àwọn oníbàárà nípa àwọn àṣayan òfin, títí kan Leadway’s Group Life Cover, Personal Accident Insurance, àti àwọn òfin Term Life, tí ó wúlò ní pàtàkì fún àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn oníbàárà Ecobank.
Orisun – Leadership
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua