Don Jazzy, Nancy Isime

Emi kò Lè Fi Ara Mi Fun Obìnrin Kan Soso Nípa Ìbálòpọ̀ – Don Jazzy

Don Jazzy ṣàlàyé pé ọ̀kan lára àwọn ìdí tí òun kò fi tíì ṣe ìgbéyàwó ni pé, òun kò mọ bóun ṣe lè jẹ́ olóòótọ́ sí aya kan.

Gbajúmọ̀ olórí ètò orin Nàìjíríà, Michael Ajereh, tí gbogbo ènìyàn mọ̀ sí Don Jazzy, ti jẹ́wọ́ pé òun kò lè fi ara òun fún obìnrin kan ṣoṣo nípa ìbálòpọ̀. Ọmọ ọdún mejileloogoji (42-year-old) náà, tí kò tíì ṣe ìgbéyàwó, sọ èyí di mímọ̀ nígbà tó farahàn lórí ètò Nancy Isime láìpẹ́ yìí.

Don Jazzy.

Michael Ajereh – Don Jazzy

Nígbà tó ń sọ̀rọ̀ lórí ètò náà, ó sọ nípa àwọn èrò rẹ̀ lórí ìfẹ́, ìbáṣepọ̀, àti ìdí tí òun kò fi tíì ṣe ìgbéyàwó. Ó ṣàlàyé pé ọ̀kan nínú àwọn ìdí tí òun kò fi tíì ṣe ìgbéyàwó ni pé òun kò ní ìfòfinlélẹ̀ láti jẹ́ olùfọkànsìn sí alábàákẹ́gbẹ́ kan ṣoṣo.

Ọ̀gá Mavin Records náà sọ pé bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn obìnrin lè sá fún òun nítorí ìfihàn òun, ó tẹnu mọ́ ọn pé òun kò ní purọ́ láti fi ẹnikẹ́ni sílẹ̀ nínú ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú òun.

Ó sọ pé, “Mi ò gbà pé mo lágbára tó láti bá ẹni kan ṣoṣo wà. Mo rò bẹ́ẹ̀. Àwọn ènìyàn yóò sá fún mi nítorí òtítọ́ tí mo sọ. N kò ní bá ọ wà ní ìbáṣepọ̀ kí n sì sọ fún ọ pé ìwọ nìkan ṣoṣo ló wà. Àwọn kan ní agbára láti fi ara wọn fún ẹnì kan nípa ìbálòpọ̀ ní kété tí wọ́n bá fẹ́ ẹnì kan. Ṣùgbọ́n fún mi, bó o bá rẹwà kò dá mi dúró láti fẹ́ràn obìnrin mìíràn. Òun náà rẹwà.”

Ìjábá Lórí Ọ̀rọ̀ Don Jazzy àti Àfiyèsí sí Ọ̀rọ̀ 2Baba

Ọ̀rọ̀ Don Jazzy fara jọ ọ̀rọ̀ 2Baba ní ọ̀sẹ̀ tó kọjá pé àwọn ọkùnrin kò nípa ti ara láti fi ara wọn fún obìnrin kan ṣoṣo nípa ìbálòpọ̀.

Ọ̀rọ̀ 2Baba fa ìjábá ńlá láti ọ̀dọ̀ gbogbo ènìyàn, èyí tó mú kí ó fi fídíò ìtọrọ àforíjì sí orí ìkànnì Instagram rẹ̀.

Ó ní, “Mo mọ̀ pé mo ti ṣe àṣìṣe nínú ohun tí mo sọ. Ọ̀nà tí mo gbà sọ ọ́ burú jáì. Èmi yóò san owó ńlá fún un. Èmi yóò kojú àwọn àbájáde rẹ̀.

Mo sọ ọ́ nítorí mo fẹ́ kí àwọn ènìyàn lóye mi, ṣùgbọ́n bóyá n kò sọ ọ́ ní ọ̀nà tó tọ́. Mo gbà pé mo ṣe àṣìṣe. Àmọ́ ohun kan tí mo mọ̀ dájú ni pé mo tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ìyàwó mi, Natasha. Ìyìn ńlá ló jẹ́ láti pè mí ní ìtàn àròsọ, ṣùgbọ́n ọ̀rọ̀ tí mo sọ yìí kì í ṣe ìtàn àròsọ rárá.

Iye ìdáhùn tí mò ń rí gbà ti jẹ́ kí n rí bí àwọn ènìyàn ṣe nífẹ̀ẹ́ mi tí wọ́n sì bọ̀wọ̀ fún mi tó. Bí mo ṣe ń lo àwọn ọ̀rọ̀ òmùgọ̀ láti fi sọ pé mi ò ṣe nǹkan kan, kì í ṣe irú ẹni tí mo jẹ́ nìyẹn. Ó dùn mí gan-an.”

Orisun: Pulse.ng

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment