Dayo Amusa

Ẹlẹ́dàá Àkóónú Kan Tọrọ Àforíjì Lọ́wọ́ Dayo Amusa Lórí Fídíò Tí ń tanijẹ́ nípa Àrùn Kògbóògùn

Òṣèrébìnrin Nollywood, Dayo Amusa, ti gba àforíjì kíkún láti ọ̀dọ̀ Ẹlẹ́dàá Àkóónú kan, Olaoluwa Solomon, tí gbogbo ènìyàn mọ̀ sí unofficial_olas, lẹ́yìn tí fídíò kan tí ó gbà sínú afẹ́fẹ́ fi hàn lọ́nà àṣìṣe pé ó ní àrùn Kògbóògùn.

Fídíò náà fa ìbínú gbígbóná láàárín àwọn olólùfẹ́ àti àwọn alábòójútó iṣẹ́-ọnà, púpọ̀ nínú wọn ni ó sọ pé ó ṣe ìpalára ó sì jẹ́ aláìṣe ojúṣe.

Nínú gbólóhùn rẹ̀, Olaoluwa gbà pé fídíò náà jẹ́ “àṣìṣe ńlá lórí ìdájọ́,” ó sì tẹnu mọ́ ọn pé òun kò fẹ́ bú òṣèrébìnrin náà lọ́la rárá.

“Mo fẹ́ sọ ní tààrà pé Dayo Amusa kò ní àrùn Kogboogun. Ìfihàn èyíkéyìí tí ó hàn nínú fídíò mi jẹ́ àṣìṣe, ó ń tan ni jẹ́, ó sì dunni púpọ̀,” ó sọ. “Mo tọrọ àforíjì tọkàntọkàn lọ́wọ́ rẹ̀, ìdílé rẹ̀, àwọn olólùfẹ́ rẹ̀, àti gbogbo àwùjọ Nollywood fún ìtìjú àti ìpalára tí iṣẹ́ mi lè ti fà.”

Ó fìdí rẹ̀ múlẹ̀ pé a ti mú fídíò náà kúrò, ó sì ṣe ìlérí láti lo àwọn ẹ̀rọ àìgbà-jámọ́ rẹ̀ láti gbé ipò rere Amusa ga.

Olaoluwa fi kún un pé òun ti kan sí àwọn èèyàn Nollywood tí ó lókìkí láti bẹ̀bẹ̀ fún òun lọ́dọ̀ òṣèrébìnrin náà.

“Ìṣẹ̀lẹ̀ yìí ti kọ́ mi lẹ́kọ̀ọ́ gbígbóná nípa agbára ọ̀rọ̀ àti ojúṣe tí a ní nígbà tí a bá fi àwọn àkóónú sí gbangba,” ó sọ.

Ó tún ṣe ìlérí láti ya àwọn ẹ̀rọ àìgbà-jámọ́ rẹ̀ sílẹ̀ láti gbé Dayo Amusa àti àwọn ìràwọ̀ Nollywood mìíràn lárugẹ láàárín àwọn ọ̀sẹ̀ díẹ̀ tí ń bọ̀.

Àwọn alábòójútó iṣẹ́-ọnà ti gbàdúrà pẹ̀lú àforíjì náà, ṣùgbọ́n wọ́n tún rọ àwọn ẹlẹ́dàá àkóónú láti máa ṣe ojúṣe púpọ̀ sí i nígbà tí wọ́n bá ń ṣẹ̀dá tàbí tí wọ́n bá ń pín àwọn àkóónú nípa àwọn èèyàn gbajúmọ̀. TVC

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment