EFCC Ti Mú Àwọn Ènìyàn 93 Tí Wọ́n Fura Sí Pé Wọ́n Jẹ́ Elétàn Orí Ayélujára Ní Abeokuta
Àwọn òṣìṣẹ́ láti ọwọ́ Olùdarí Àwọn Agbègbè ti Lagos 2 ti Àjọ Ìgbìmọ̀ fún Ìwà-ọ̀daràn Ìṣúná àti Ọ̀daràn (EFCC) ti mú àwọn ènìyàn 93 tí wọ́n fura sí pé wọ́n jẹ́ elétàn orí ayélujára ní Ìpínlẹ̀ Ogun.
Agbẹnusọ àjọ náà, Dele Oyewale, sọ èyí nínú ìwé-ìkéde kan ní ọjọ́ Sunday ní Abuja.
Wọ́n mú wọn ni ọjọ́ Sunday, oṣù kẹjọ, ọjọ́ kẹwa, ọdún 2025, nípa ìgbésẹ̀ gbígbáàbọ́ ní Abeokuta, Ìpínlẹ̀ Ogun, lẹ́yìn tí wọ́n ti gba ìsọfúnni tí ó dára nípa àwọn ìwà ọ̀daràn orí ayélujára wọn.
Nígbà tí wọ́n mú wọn, wọ́n gba àwọn ọkọ̀ 18 àti àwọn ohun-èlò alátagbà láti ọwọ́ wọn.
A óò fi wọ́n sẹ́wọ̀n ní kété tí àwọn ìwádìí bá ti parí.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua