Davido fún olólùfẹ̀ kan ní owó láti gba ilé ìtajà
Ẹgbẹ́ 30BG ti Davido jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn tí ó tóbi jù lọ ní orin Nàìjíríà, tí ó ní àràádọ́ta ọ̀kẹ́ àwọn olólùfẹ́ tí wọ́n ti dúró tì í láti ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ̀ tí ó lókìkì.
Ọ̀pọ̀ nínú àwọn olólùfẹ́ wọ̀nyí ni ó ń ṣiṣẹ́ gan-an lórí àwọn pèpéle ìkànsí tẹlifísíọ̀nù bíi X (Twitter), Instagram, àti TikTok, níbi tí wọ́n ti máa ń gbèjà Davido, wọ́n sì máa ń jà fún un lòdì sí àwọn ẹgbẹ́ olólùfẹ́ mìíràn.
Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé ẹgbẹ́ 30BG farahàn láti jẹ́ ìdílé ńlá kan tí ìfẹ́ wọn sí Davido ti kó wọ́n jọ, síbẹ̀síbẹ̀, Davido fúnra rẹ̀ máa ń jẹ́ ẹni tí àwọn olólùfẹ́ rẹ̀ tí wọ́n fi ìfẹ́ tó pọ̀ jù lọ hàn máa ń fa ìṣòro fún.
Ní àtẹ̀yìnwá, Davido ti gbìyànjú ní ìgbà púpọ̀ láti kìlọ̀ fún àwọn ọmọ ẹgbẹ́ 30BG láti má ṣe bá àwọn ẹgbẹ́ olólùfẹ́ mìíràn jà ní orí ayélujára. Ìdí nìyẹn tí wọ́n fi máa ń rí àwọn ìkọlù àti àfiyèsí tí kò yẹ.
Ó tún ti kìlọ̀ fún wọn láti má ṣe ní ìrètí tàbí béèrè ohun tó kọjá ààlà lọ́wọ́ rẹ̀, nípa fífi àwọn ìwà àti iṣẹ́ àwọn ìràwọ̀ mìíràn wé tirẹ̀.
Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ìkìlọ̀ wọ̀nyí kò tíì ní ipa tó lágbára, torí pé Davido wà nínú ìbáṣepọ̀ àjèjì kan pẹ̀lú ọ̀kan lára àwọn olólùfẹ́ rẹ̀ tí ó nífẹ̀ẹ́ sí gan-an, tí ó bá wí fún un pé kó fojú pa àwọn tó ń kọ lórí X rẹ́.
Ní àjọṣe yìí lórí X, Davido halẹ̀ pé òun máa “unfollow” olólùfẹ́ kan tó ń jẹ́ Divaberry, èyí sì yára fa àríwísí láti ọ̀dọ̀ àwọn olùwòran.

Kí á tó mọ̀ọ́, Divaberry yára tọrọ àforíjì, ó sì bẹ Davido pé kó má ṣe unfollow òun. Ṣùgbọ́n ọ̀pọ̀ èèyàn lórí ayélujára bẹ̀rẹ̀ sí í kànnìnkànnì pé kí ló dé tí ọmọbìnrin náà fi gbọ́dọ̀ bẹ̀bẹ̀ tó báyìí torí pé Davido sọ pé òun máa “unfollow” rẹ̀?

Lẹ́yìn gbogbo ìbànújẹ yìí, Davido yàtọ̀ sí ẹlòmíì, kúrò nínú ìbànújẹ́, ó sì sọ pé òun máa fi owó ran ìṣòwò Divaberry lọ́wọ́. Èyí jẹ́ àpẹẹrẹ rere kan tí ó fi hàn pé àwọn olólùfẹ́ rẹ̀ ní iye lójú rẹ̀.
Ìgbésẹ̀ inú rere yìí yí àyíká padà lọ́fà, tí Divaberry tún fẹ́ràn Davido lórí gbogbo ọkàn rẹ̀, bí kò ṣe pé ìhalẹ̀ Davido ti lè dín ìfẹ́ rẹ̀ kù tẹ́lẹ̀.
Ìfìmọ̀sìn yìí fi hàn pé àyànmọ̀ olólùfẹ́ (stanship) jẹ́ ohun tó lágbára gan-an. Àwọn olórin lè di olùjẹ̀mí àwọn olólùfẹ́ wọn tó fi ìfẹ́ àti ìrètí kún wọn.

Davido, nígbà tó sọ pé òun máa ṣèrànwọ́ owó fún Divaberry lẹ́yìn tó bínú síi, fi hàn pé ìṣúná àyànmọ̀ olólùfẹ́ wà níbẹ̀. Ìyẹn ni pé, àwọn ẹ̀bùn àti ìwúrí owó ni a máa ń lò láti tọ́jú ìṣòtítọ́ tí ó kọjá òye.
Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé Divaberry ní ilé ìṣòwò irun tó fún un láǹfààní láti ra ọkọ̀ Mercedes Benz SUV, ó dájú pé kì í ṣe pé òun kù sílẹ̀ nípa iṣúná. Ṣùgbọ́n ànfààní tó wà nínú ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú Davido àti ìfẹ́ títóbi láti ọwọ́ olólùfẹ́ 30BG tó lè yí ìpinnu ẹni padà, le jẹ́ kó fojú kọ gbogbo ohun tó lè fa ìbànújẹ́.

Ìṣe Davido yìí tún dá ayédèrùn lórí àwọn ọmọ 30BG míì, tí wọ́n máa rántí pé pẹ̀lú ìfẹ́ gidi àti ìtẹ̀síwájú tó pọ̀, òpò ànfààní owó lè yọ jáde.
Nígbà náà ni àwọn olólùfẹ́ yóò tún ní ìfẹ́ tuntun sí Davido, tí wọ́n sì máa setán láti gbé e ga, dáàbò bò ó, àti jà fún un lòdì sí ẹnikẹ́ni tó bá dákẹ́.
Orísun: Pulse
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua