Ilé-ìgbìmọ̀ aṣòfin ìyípadà ti Mali ti fún adarí ológun orílẹ̀-èdè [...]
Onímọ̀ kan ní Ìparapọ̀ Àwọn Orílẹ̀-èdè UN ti ké sí [...]
Àríyànjiyàn tí ó wà ní gbangba láàrin Ààrẹ Donald Trump [...]
Ó kéré tán èèyàn mẹ́fà ló ti pádànù ẹ̀mí wọn, [...]
Ọkùnrin kan tí ó jẹ́ ọmọ ọgbọ̀n ọdún ti [...]
Ilé-iṣẹ́ ìròyìn Amẹ́ríkà, Paramount Global, ti gbà láti san $16 [...]
White House ti sọ pé Orílẹ̀-Èdè Amẹ́ríkà ti dá àwọn [...]
Ààrẹ Donald Trump sọ pé ibùdó ìdádúró tuntun kan fún [...]
Nílùú Bern, àwọn èèyàn máa ń sọdá sínú odò náà [...]
Ìlé-ẹjọ́ Àṣẹ Tó Gá Jùlọ ní Tàílándì ti dá Ààrẹ Paetongtarn Shinawatra dúró lórí ipe fóònù tó tú síta
Ilé Ẹjọ́ Òfin ilẹ̀ Thailand ti dá Ààrẹ Paetongtarn [...]