“Ó ṣòro láti bá ọkùnrin Naijiria ṣe àfẹ́sónà, wọ́n ò nífẹ̀ẹ́ fún ẹ̀mí àti ìwà rere” – Uriel, BBNaija
Uriel Oputa, ọmọbìnrin tó kópa ní Big Brother Naija tẹ́lẹ̀, [...]
Jarvis, tó jẹ́ agbátẹrù ohun èlò lórí ìtàkùn àti gbajúmọ̀ [...]
Àyàjọ̀ DJ àti ajìjàgbara ọmọ Nàìjíríà, Obianuju Catherine Udeh, tí [...]
Mohbad: Adájọ́ tó ń ṣe ìwádìí ikú Dá Lórí Kí Wọ́n Fi Nọ́ọ̀si Feyisayo Jọba Ẹjọ́ Lórí Àìbìkítà Tó Pọ̀
Ilé-ẹjọ́ Kọ́rọ̀nà ti Ìpínlẹ̀ Èkó, tí ó wà ní Ìkòròdú, [...]
Akọrin olókìkí orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Divine Ikubor, tí gbogbo ènìyàn mọ̀ sí Rema, [...]
Ẹgbẹ́ 30BG ti Davido jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn tí ó tóbi [...]
Aṣáájú orin Afro-pop àti gbajúgbajà ní Nàìjíríà, 2Baba, ti kéde [...]