Àwọn ọlọ́pàá ní Ìpínlẹ̀ Akwa Ibom ti mú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ [...]
Ìjọba Àpapọ̀ ti parí àyẹ̀wò gbòòrò lórí àwọn ìwé ẹ̀kọ́ [...]
Ilé-Iṣẹ́ Ètò Ẹ̀kọ́ Àpapọ̀ ti ṣe àlàyé lórí àwọn [...]
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Àjọ àwọn Òṣìṣẹ́ Ilé Ẹ̀kọ́ Yunifásítì, ASUU, [...]
Àpótí Owó Àwìn Èkó Nàìjíríà (NELFUND) ti fi Àwọn Ìlànà [...]
Àjọ Tó Ń Bójú Tó Gbígbà Wọlé àti Ìgbìmọ̀ [...]
Àjọ Nigerian Education Loan Fund (NELFUND), tó jẹ́ àjọ tó [...]
Ìjọba Ìbílẹ̀ Agege ti yẹ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́ta tí wọ́n [...]
Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀kọ́ Àpapọ̀ ti ṣé àkọsílẹ̀ gbígbàwọlé fún àwọn Ilé-ẹ̀kọ́ [...]
Ìgbìmọ̀ Ìgbàwọlé àti Àṣàyàn Jọ́mọ̀ (JAMB) ti kéde pé láti [...]