“Ó ṣòro láti bá ọkùnrin Naijiria ṣe àfẹ́sónà, wọ́n ò nífẹ̀ẹ́ fún ẹ̀mí àti ìwà rere” – Uriel, BBNaija
Uriel Oputa, ọmọbìnrin tó kópa ní Big Brother Naija tẹ́lẹ̀, [...]
Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Swansea FC, tí ó jẹ́ àṣekágbá ní ilẹ̀ [...]
Jarvis, tó jẹ́ agbátẹrù ohun èlò lórí ìtàkùn àti gbajúmọ̀ [...]
Àyàjọ̀ DJ àti ajìjàgbara ọmọ Nàìjíríà, Obianuju Catherine Udeh, tí [...]
A ti sin òkú Oba Sikiru Kayode Adetona, Awujale àti [...]
Aarẹ orilẹ ede America, Donald Trump ti darukọ eni ti [...]
Ilé ẹjọ́ gíga nílùú Èkó tí ó wà ní Osborne, [...]
Ọba tó níyì púpọ̀ yìí, tó jẹ́ alákòóso fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ [...]
Mohbad: Adájọ́ tó ń ṣe ìwádìí ikú Dá Lórí Kí Wọ́n Fi Nọ́ọ̀si Feyisayo Jọba Ẹjọ́ Lórí Àìbìkítà Tó Pọ̀
Ilé-ẹjọ́ Kọ́rọ̀nà ti Ìpínlẹ̀ Èkó, tí ó wà ní Ìkòròdú, [...]