Àwọn Adájọ́ Ti Bẹ̀rẹ̀ Ìgbìmọ̀ lórí Ẹ̀sùn Ìfìbálòpọ̀ Àìtọ́ ti Sean ‘Diddy’ Combs
Àwọn adájọ́ nínú ẹjọ́ ìjọba àpapọ̀ lórí ẹ̀sùn ìfìbálòpọ̀ àìtọ́ tí wọ́n fi kan Sean “Diddy” Combs ti bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe ìgbìmọ̀ ní ọjọ́ Aje lẹ́yìn àwọn àríyànjiyàn ìparí tó fi ìtàn tó yàtọ̀ síra hàn nípa bóyá olórin náà fi ipá mú àwọn ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀ tẹ́lẹ̀ wọlé sí ìbálòpọ̀ tí wọ́n fi oògùn kíkábíá àti ọtí mú.
Ìgbìmọ̀ ọmọ ẹgbẹ́ méjìlá náà jáde kúrò nílé ẹjọ́ lẹ́yìn tí Adájọ́ Àgbà Orílẹ̀-Èdè Amẹ́ríkà, Arun Subramanian, fún wọn ní ìtọ́ni òfin, ó sì rán àwọn adájọ́ létí pé kí wọ́n ṣe ìpinnu tiwọn.
“Olúkúlùkù yín gbọdọ̀ ṣe ìpinnu tiwọn fúnra wọn nípa èsì tó tọ́ fún ẹjọ́ yìí,” adájọ́ náà sọ. “Kò yẹ kí adájọ́ kankan fi ìgbàgbọ́ rẹ̀ tó dá lórí ẹ̀rí-ọkàn sílẹ̀ nítorí kí a lè dé òfin tí gbogbo wọn gbọdọ̀ gbà.”
Òfin tí gbogbo wọn gbọdọ̀ gbà ni ó pọn dandan, ṣùgbọ́n kò sí àkókò tí a ti sọ fún ìgbà tí ìgbìmọ̀ náà gbọdọ̀ parí.
Combs, ẹni ọdún márùn-úndinladota(55), ti jẹ́wọ́ pé òun kò jẹ̀bi ẹ̀sùn gbígbìmọ̀ pẹ̀lú oníjàgídíjàgan, ẹ̀sùn méjì ti ìfìbálòpọ̀ àìtọ́, àti ẹ̀sùn méjì ti gbígbé ènìyàn láti lọ bá aṣẹ́wó. Bí ó bá jẹ̀bi gbogbo ẹ̀sùn márùn-ún náà, gbajúmọ̀ olórin hip-hop tẹ́lẹ̀rí tí ó jẹ́ bílíyọ́nù náà lè dojú kọ ẹ̀wọ̀n ọ̀yàyà.
Àwọn Ẹ̀rí àti Fídíò tí Wọ́n Fi Hàn Ní Ilé Ẹjọ́
Nígbà tí wọ́n ń ṣe ìwádìí fún odindi ọ̀sẹ̀ mẹ́fà àti jù bẹ́ẹ̀ lọ ní ilé ẹjọ́ ìjọba àpapọ̀ Manhattan, àwọn adájọ́ gbọ́rọ̀ láti ọ̀dọ̀ àwọn ọ̀rẹ́bìnrin Combs tẹ́lẹ̀ rí méjì — akọrin Casandra “Cassie” Ventura àti obìnrin kan tí wọ́n kàn dá sí Jane — tí wọ́n sọ pé Combs fi ipá mú wọn láti kópa nínú ìbálòpọ̀ láìbójúmu pẹ̀lú àwọn ọkùnrin aṣẹ́wó tí wọ́n sanwó fún, tí wọ́n máa ń pè ní “Freak Offs” nígbà mìíràn, nígbà tí òun ń wò ó, tí ó ń fi ọwọ́ ara rẹ̀ gbádùn ara rẹ̀, tí ó sì máa ń yàwòrán ìṣẹ̀lẹ̀ náà nígbà mìíràn.
Àwọn obìnrin méjèèjì jẹ́rìí pé Combs máa ń lu wọn. Wọ́n tún fi fídíò kamẹ́rà àbojútó hàn àwọn adájọ́ láti gbọ̀ngàn hótẹ̀ẹ̀lì kan ní ọdún 2016 , níbi tí wọ́n ti rí Combs tí ó ń lu Ventura.
Àríyànjiyàn Ìparí
Nínú àríyànjiyàn ìparí rẹ̀ ní ọjọ́bọ̀, agbẹjọ́rò Christy Slavik sọ pé, “Cassie sọ fún yín léraléra pé ìwà ipá agbẹjọ́rò náà máa ń wà lọ́kàn rẹ̀ nígbàkúgbà tí ó bá dábàá ‘Freak Off’. Erò gbogbo rẹ̀ ni láti ṣàkóso Cassie, láti mú kí ó bẹ̀rù láti sọ bẹ́ẹ̀kọ́ fún agbẹjọ́rò náà. Ó sì ṣiṣẹ́.”
Àwọn agbẹjọ́rò tó ń gbèjà Combs jẹ́wọ́ pé Combs ti hùwà ipá nínú àwọn ìbáṣepọ̀ rẹ̀ kan, ṣùgbọ́n wọ́n sọ pé Ventura àti Jane méjèèjì ti kópa nínú àwọn ìbálòpọ̀ náà pẹ̀lú ìfẹ́. Wọ́n tọ́ka sí àwọn ìfọ̀rọ̀wérọ̀ onífẹ̀ẹ́ àti oníṣe-ìbálòpọ̀ tí wọ́n fi ranṣẹ sí ara wọn nígbà ìbáṣepọ̀ wọn pẹ̀lú Combs láti fi hàn pé àwọn ìbáṣepọ̀ náà jẹ́ pẹ̀lú ìfẹ́.
Orisun: Arise news
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua