Omobinrin olówó àti olórin ayáyá, Florence Otedola, tí gbogbo ènìyàn [...]
Gbajúmọ̀ akọrin Nàìjíríà, Adekunle Kosoko, tí gbogbo èèyàn mọ̀ sí Adekunle Gold, [...]
Akọrin Burna Boy ti fi àwo orin tuntun rẹ̀ gbà àṣeyọrí tó [...]
Akọrin ọmọ Nàìjíríà, Ayra Starr, ti sọ pé ó ṣe àṣàyàn [...]
“Ó ṣòro láti bá ọkùnrin Naijiria ṣe àfẹ́sónà, wọ́n ò nífẹ̀ẹ́ fún ẹ̀mí àti ìwà rere” – Uriel, BBNaija
Uriel Oputa, ọmọbìnrin tó kópa ní Big Brother Naija tẹ́lẹ̀, [...]
Jarvis, tó jẹ́ agbátẹrù ohun èlò lórí ìtàkùn àti gbajúmọ̀ [...]
Àyàjọ̀ DJ àti ajìjàgbara ọmọ Nàìjíríà, Obianuju Catherine Udeh, tí [...]
Ọba tó níyì púpọ̀ yìí, tó jẹ́ alákòóso fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ [...]
Mohbad: Adájọ́ tó ń ṣe ìwádìí ikú Dá Lórí Kí Wọ́n Fi Nọ́ọ̀si Feyisayo Jọba Ẹjọ́ Lórí Àìbìkítà Tó Pọ̀
Ilé-ẹjọ́ Kọ́rọ̀nà ti Ìpínlẹ̀ Èkó, tí ó wà ní Ìkòròdú, [...]
Apanilẹ́rìn-ín tó gbajúmọ̀, Seyi Law, ti fèsì sí fídíò kan tó [...]