Ọkọ̀ ojú irin kan tí ó ń gbé àwọn arìnrìnàjò [...]
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Àjọ àwọn Òṣìṣẹ́ Ilé Ẹ̀kọ́ Yunifásítì, ASUU, [...]
Àwọn Jàndùkú Jí Olùṣọ́ Àgùtàn ti Ìjọ Christian Evangelical [...]
Àpótí Owó Àwìn Èkó Nàìjíríà (NELFUND) ti fi Àwọn Ìlànà [...]
Ilé iṣẹ́ ọkọ̀ òfuurufú ti orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Air Peace, [...]
Ó kéré tán ènìyàn márùn-ún ló pàdánù ẹ̀mí wọn, tí [...]
Orílẹ̀-èdè Japan ti sẹ́ ètò láti dá irú ìwé [...]
Nígbà ìpàdé pẹ̀lú ààrẹ tuntun tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yan, [...]
Àjọ Ọlọ́pàá ti Nàìjíríà sọ pé ó ti gba àwọn [...]
Ẹgbẹ́ Òṣèlú People’s Democratic Party (Àwọn Ènìyàn Tó Ń [...]