Andre Onana ti Man United Gbà Láti Darapọ̀ Mọ́ Trabzonspor Bí Àyálò

Last Updated: September 8, 2025By Tags: ,

 

Àkókò ìṣòro ti Andre Onana ní Manchester United dàbí ẹni pé ó ti fẹ́ dópin lẹ́yìn tí àwọn ìròyìn sọ pé asole agbábọ́ọ̀lù náà ti gbà láti darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ agbabọ́ọlù Turkey, Trabzonspor, bí àyálò.

Gẹ́gẹ́ bí The Athletic ṣe sọ, ẹgbẹ́ agbabọ́ọlù Super Lig náà yóò san gbogbo owó oṣù rẹ̀, wọn yóò sì tún fún un ní àwọn àfikún owó tí ó lè sọ owó-oṣù rẹ̀ di ìlọ́po méjì tí ó ń jẹ ní Old Trafford.

Àdéhùn náà kò pẹ̀lú owó ìráyè tàbí àṣàyàn kan fún Trabzonspor láti sọ ìgbésẹ̀ náà di wọ́n títí.

Ògbógi ọmọ orílẹ̀-èdè Cameroon náà, tí a rà láti ọwọ́ Inter Milan ní ọdún 2023 (2023) fún 48 mílíọ̀nù pọ́ùndù, dé pẹ̀lú àwọn ìrètí gíga ṣùgbọ́n ó dojú kọ àkókò àláburú nínú ìgbéṣẹ̀ rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùtọ́jú àfojúsùn, tí àwọn àṣìṣe tí ó jẹ́ ìnáwó ńlá ṣe ààmì sí.

Àwọn ìṣòro rẹ̀ yọrí sí pé Ruben Amorim fi í sílẹ̀ nínú àwọn ètò rẹ̀, èyí sì fi í sílẹ̀ láìní ẹgbẹ́ kan tí ó nífẹ̀ẹ́ sí ìgbésẹ̀ títí láé.

Ìgbésẹ̀ bí àyálò báyìí ti di ọ̀nà àbájáde kan ṣoṣo rẹ̀ láti tún iṣẹ́ rẹ̀ kọ́ lẹ́yìn àfìṣàyẹ̀wò líle ní United.

Onana lọ lábẹ́ àwọn ipò líle, níwọ̀n bí a ti dá a lẹ́bi fún àwọn ìyàtọ̀ méjèèjì (2) nínú ìfẹsẹ̀fẹ́ṣẹ̀ gbà-ìjà-pàkà-kùn Carabao CupUnited pàdánù sí ẹgbẹ́ agbabọ́ọlù Grimsby Town ti League Two.

Láti mú ọ̀rọ̀ náà burú sí i, ó gba àwọn ìbọn ààtúndì-ìbọn méjìlá (12) nínú àwọn mẹ́tàlá (13) tí wọ́n lù ú, ìpàdánù kan tí ó fi ìgbà líle rẹ̀ nínú ẹgbẹ́ agbabọ́ọlù náà hàn.

Nígbà tí Onana ti lọ, Amorim ti yípadà sí Senne Lammens gẹ́gẹ́ bí olùtọ́jú àfojúsùn àkọ́kọ́ tuntun rẹ̀.

Ọmọ ọdún mẹ́tàlélógún (23) ọmọ orílẹ̀-èdè Bẹ́ljíù náà darapọ̀ mọ́ United láti ọwọ́ Royal Antwerp ní ọjọ́ òpin ìdúnàádúrà pẹ̀lú àdéhùn 18 mílíọ̀nù pọ́ùndù, ṣùgbọ́n pẹ̀lú àkọsílẹ̀ ẹgbẹ́ agbabọ́ọlù náà láìpẹ́ yìí ní ti wíwá olùtọ́jú àfojúsùn, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olólùfẹ́ ṣì ní iyèméjì nípa bóyá ipò náà ti fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment