AFC Bournemouth gbe Tottenham Subú si ilẹ Bí Ẹni Pé Kò Sí Ẹ̀mí Nínú Wọn
Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Tottenham Hotspur ní AFC Bournemouth ṣẹ́gun lónìí ní ilé wọn pẹ̀lú àmì ayò góòlù kan sí òdo (1-0
) .
Bournemouth gbé góòlù àkọ́kọ́ wọn wọlé pẹ̀lú àkọ́kọ́ ìkọlù wọn nínú ìdíje bí Marcos Senesi ṣe fọ́ bọ́ọ̀lù sí Evanilson, ẹni tí àfọ́njá rírẹlẹ̀ rẹ̀ tàpà lórí Cristian Romero ó sì fò kọjá lórí gólíì Guglielmo Vicario.
Bournemouth ti fọ́ ìtàn ìṣẹ́gun 100 nínú ọgọ́rùn-ún (100%
) tí Tottenham ní nínú Premier League fún ìgbà yìí.
Góòlù Evanilson fi ara hàn gẹ́gẹ́ bí ìyàtọ̀ láàárín àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì ní àríwá London, bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn agbátẹrù lè ka ara wọn sí ẹni tí ó ní oríire láti kò ṣẹ́gun pẹ̀lú àyè tí ó tóbi jù lọ nítorí àwọn ẹgbẹ́ Cherries ṣọ̀fọ̀ ọ̀pọ̀lọpọ̀ ànfàní.
A fihàn Xavi Simons, ọmọ ọdún 21 (21
) tí wọ́n rà fún 51 mílíọ̀nù poun, sí àwọn atìlẹ́yìn ṣáájú ìdásílẹ̀ ìdíje, èyí tí ó ràn lọ́wọ́ láti mú ìṣesí àgbègbè ṣáájú ìdíje sunwọn sí i nínú pápá ìṣeré.
Ìṣesí wọn dára. Lẹ́yìn gbogbo rẹ̀, wọ́n lọ sínú ìdíje náà lẹ́yìn àwọn ìṣẹ́gun lórí Burnley àti Manchester City láti bẹ̀rẹ̀ ìgbà náà, bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé wọ́n ṣe ìfihàn tí ó burú jù lọ lábẹ́ olùkọ́ni tuntun Thomas Frank.
Tottenham ní ànfàní láti gbà àmì àyò tí wọn kò tọ́ sí là ní ìgbẹ̀yìn ìdíje náà, ṣùgbọ́n agbábọ́ọ̀lù àdámọ́ ní ìlàjì kejì, Destiny Udogie, tí ó ṣe ìfarahàn àkọ́kọ́ rẹ̀ nínú ìgbà náà lẹ́yìn ìpalára, fi bọ́ọ̀lù gba ibi tí kò tọ́, èyí tí ó fi Frank sí ìfàsẹ́yìn líìgì àkọ́kọ́ rẹ̀.
BBC
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua