Danboskid, Ibifubara di Àwọn Akẹ́gbẹ́ Àkọ́kọ́ tí A Lé kúrò nínú BBNaija 10
Ìrìn-àjò Big Brother Naija àkókò kẹwàá parí láìpẹ́ fún àwọn akẹ́gbẹ́ méjì ni alẹ́ ọjọ́ Sunday, nígbà tí Danboskid àti Ibifubara di àwọn àkọ́kọ́ tí a lé jáde kúrò nínú ètò ori amohunmaworan (TV) tí ó gbajúmọ̀.
Danboskid ni àkọ́kọ́ tí wọ́n fi ọ̀nà hàn lákòókò ìléjáde, èyí tí ó jẹ́ ìgbà àkọ́kọ́ tí a lé ènìyàn jáde ní àkókò yìí.
Lẹ́yìn àkókò díẹ̀, olóòtú ètò náà, Ebuka Obi-Uchendu, kéde Ibifubara gẹ́gẹ́ bí akẹ́gbẹ́ kejì tí ó kúrò, èyí tí ó fa ìdààmú láàárín àwọn kan tí wọ́n ti ń fẹ́ràn rẹ̀ láti dúró.
Ìkúrò wọn wáyé lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ méjì tí ó kún fún ìwà-òdàlẹ̀, àjọṣe, àti ìjàkadì líle nínú ilé BBNaija.
Ìléjáde náà tún túmọ̀ sí pé àwọn olùdíje 27 ṣì wà nínú ìdíje fún àmì ẹ̀yẹ N150 mílíọ̀nù, èyí tí ó mú ìdije náà lágbára.
Àwọn olùranlọ́wọ́ lọ sí àwọn ìkànnì àjọṣe láti pín àwọn ìdààmú wọn, àwọn kan fi ìyanu hàn lórí àwọn ìkúrò tí kò pẹ́, nígbà tí àwọn mìíràn rò pé àwọn èrè náà jẹ́ àbájáde bí àwọn méjèèjì ṣe gbá eré wọn àti bí àwọn ènìyàn ṣe rí wọn.
Àkókò kẹwàá ti BBNaija tẹ̀síwájú pẹ̀lú àwọn akẹ́gbẹ́ tí ó ń tẹ àwọn ìgbésẹ̀ wọn láti mú àwọn ipò wọn dúró ní àwọn ọ̀sẹ̀ tí ó ń bọ̀.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua