Ta ni ẹ rò pé ó máa gba ife ẹ̀yẹ ẹgbẹ́ agbaboolu tó dára jù lọ ní ọdún 2025?
Balloon d’Or ti kede akojọ awọn ẹgbẹ ti o dara julọ ti a yan fun 69th Balloon d’Or, eyiti yoo bẹrẹ ni Oṣu Kẹsan Ọjọ 22, ọdun 2025
èyí ni wọ́n kéde lórí ìkànnì wọn ní 7 August 2025 Gbogbo àwọn tí wọ́n dìbò yan fún ẹgbẹ́ àwọn ọkùnrin ọdún 2025 nìyí
Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Barcelona
Botafogo FC
Chelsea FC
Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Liverpool
Paris Saint-Germain FC
- Chelsea FC: Wọ́n ni àṣeyọrí tó tayọ láàárín àkókò yìí nígbà tí wọ́n gba ife FIFA CLUB WORLD CUP ní oṣù keje, ọdún 2025. Ìṣẹ́gun yìí lè ti fún wọn ní ànfàní tó pọ̀ láti gba amì-ẹ̀yẹ yìí.
- FC Barcelona: Ẹgbẹ́ yìí jẹ́ gbajúgbajà nítorí bí wọ́n ṣe ma ń fi ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìgbà ṣàṣeyọrí tó tayọ nínú ìdíje agbábọ́ọ̀lù ní orílẹ̀-èdè Spéìn àti ní àgbáyé. Bí wọ́n bá ti ṣe dáadáa ní àkókò ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ ọdún 2024/2025, èyí lè jẹ́ kí wọ́n rí ànfàní láti gba amì-ẹ̀yẹ yìí.
- Liverpool FC: Liverpool jẹ́ ẹgbẹ́ kan tó ń ṣàṣeyọrí nígbà gbogbo ní Premier League. Ìdíje yìí yóò dá lórí bí wọ́n ṣe gba àwọn ìdíje tó ṣe pàtàkì ní àkókò yìí.
- Paris Saint-Germain FC: Ìdíje lílé-lórí ni PSG gbára lé nítorí àwọn agbábọ́ọ̀lù tó lókìkí tí wọ́n ní àti bí wọ́n ṣe ń tayọ nínú àwọn ìdíje wọn ní orílẹ̀-èdè wọn, àti níbi ìdíje Champions League.
- Botafogo FF: Èyí jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ẹgbẹ́ tó lókìkí ní Brazil. Ìyàn yẹn lè wáyé nítorí bí wọ́n ṣe gbéga ní àkókò àgbáwọ́lé wọn àti àṣeyọrí tó kọjá láàárín ìbẹ̀rẹ̀ àkókò yìí.
Ìdájọ́ ìkẹhìn yóò wáyé ní ayẹyẹ Ballon d’Or ní ọjọ́ 22 oṣù kẹsán, ọdún 2025. Nígbà náà, a óò mọ ẹni tó borí ní gbogbo ipò.
Èwo nínú àwọn ẹgbẹ́ wọ̀nyí ni o rò pé ó yẹ jù lọ láti gba amì-ẹ̀yẹ náà, kí ló sì fà á?
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua