Won ti ji orin tí Beyoncé kò tíì gbé jáde lo
Àwọn kọ̀ǹpútà tí ó ní orin tí a kò tíì gbé jáde tí akọrin olókìkí Amẹ́ríkà Beyonce àti àwọn ètò tí ó ní í ṣe pẹ̀lú àwọn àríyá rẹ̀ ni wọ́n jí ní ọ̀sẹ̀ tó kọjá ní Atlanta, àwọn ọlọ́pàá sọ ní ọjọ́ Monday, pẹ̀lú ẹni tí wọ́n fura sí tí ó ṣì wà láàyè.
A jí àwọn ohun èlò náà kúrò nínú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí akọ̀wé orin fún Beyonce àti òṣèré kan lò ní July 8, ọjọ́ méjì kí o tó bẹ̀rẹ̀ irinajo Atlanta “Cowboy Carter” rẹ̀, ìròyìn ìṣẹ̀lẹ̀ ọlọ́pàá sọ bẹ́ẹ̀.
Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwọn ọlọ́pàá ń ṣe ìwádìí lẹ́yìn tí àwọn àpó tí ó ní àwọn ohun èlò ìfi pamọ́ sí pẹ̀lú àwọn orin tuntun ti Beyoncé tí kò tiì jáde ni wọ́n jí láti inú ọkọ̀ àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ tí wọ́n yá, ṣáájú ìrìn-àjò rẹ̀ ní Atlanta.
Wọ́n fún ní ìwé àṣẹ ìdáwájáde ní ọjọ́ Mọ́ndé, ó fẹ́rẹ̀ẹ́ jẹ́ ọ̀sẹ̀ kan lẹ́yìn tí Christopher Grant àti Diandre Blue, tí ó jẹ́ akọrin, fi ìròyìn fún àwọn ọlọ́pàá nípa bí wọ́n ṣe wọ inú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ Jeep Wagoneer tí wọ́n yá, gẹ́gẹ́ bí àwọn ìròyìn oríṣiríṣi ti sọ.
Àwọn méjèèjì padà sí ibi ìgbọ́kọ̀sí ní ìrọ̀lẹ́ July 8 ní Krog Street Market, níbi tí wọ́n ti lo wákàtí kan, wọ́n sì rí i pé wọ́n ti ba ojúfèrèsí ọkọ̀ náà jẹ́, to apo méjì sì ti sọnù.
Grant sọ fún APD pé àwọn ohun tí ó wà nínú àwọn àpótí wọ̀nyí pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìfi pamọ́ sí tí ó ní àwọn orin tuntun ti olókìkí ayé tí ó gba àmì-ẹ̀yẹ Grammy tí kò tiì jáde, àwọn orin tí wọ́n ti pèsè sílẹ̀ fún ìrìn-àjò “Cowboy Carter” àti àwọn ètò fún fídíò fún ìrìn-àjò náà, tí yóò parí ní òpin oṣù yìí ní Las Vegas.
Àwọn aṣọ, àwọn gíláàsì òòrùn olówó iyebíye, kọ̀ǹpútà alágbèéká àti oríṣiríṣi ohun èlò tí wọ́n ń pè ní AirPods Max tún wà nínú ẹrù náà..
TMZ tẹ ìwé kan jáde tí ó ní ìwé gbígbàsílẹ̀ ọ̀kan nínú àwọn tí ó farapa tí ó ń fi ìwà ọdaràn náà ròyìn fún 911, níbi tí ó ti sọ pé àwọn kọ̀ǹpútà náà ní “àwọn ìwífún pàtàkì gan-an.”
“Bíi mo ṣe ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ẹni kan tí ó jẹ́ ẹni tí ó ga ní ipò, mo sì nílò kọ̀ǹpútà mi àti gbogbo rẹ̀,” ni ọ̀kan nínú àwọn tí ó farapa sọ.
Beyoncé mú ìrìn-àjò “Cowboy Carter” rẹ̀ wá sí The Big Peach ní July 10, ó sì ti ṣe àwọn eré mìíràn mẹ́ta síbẹ̀ láti ìgbà náà, pẹ̀lú ọ̀kan ní alẹ́ Mọ́ndé.
Ní oṣù Kejìlá, akọrin “Texas Hold ‘Em”, ọmọ ọdún 43, ni wọ́n fi dé adé gẹ́gẹ́ bí Olókìkí Pop Star ti Ọ̀rúndún 21st, ní oṣù Kejì yìí, ó sì gbẹ̀yìn gbà Àmì-ẹ̀yẹ Album ti Ọdún fún “Cowboy Carter” — àwo orin kẹjọ rẹ̀ àti àkọ́kọ́ nínú orin orílẹ̀-èdè.
The Daily News ti kan sí aṣojú kan fún Beyoncé.
Orisun: Daily News
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua