Áríwọ́ Bí Gbajúmọ̀ Ajàfẹ́tọ̀ọ́-Ènìyàn Ojú Ìkànnì Ayélujára Nàìjíríà VDM Ṣe Jà Pẹ̀lú Awakọ̀ Kan Ní Abuja
Njẹ́ ó tọ́ láti rú òfin?

Orisun, X
Nínú fídíò kan tó ń tàn kálẹ̀ lórí X (tí a mọ̀ tẹ́lẹ̀ sí Twitter), ajàfẹ́tọ̀ọ́-ènìyàn gbajúmọ̀, Verydarkman (VDM), dá awakọ̀ kan dúró tó sọ pé ó kọjá àmì-ìṣọ́-ọ̀nà (traffic light) ní Abuja lónìí.
Nínú fídíò náà, wọ́n rí VDM tó ń bi awakọ̀ náà ní ìbéèrè kan náà léraléra pẹ̀lú ìbínú, “Kí ló dé tí o fi kọjá àmì-ìṣọ́-ọ̀nà? Ṣé o fẹ́ pa mí ni?”
Bí àwọn kan nínú àwọn arìnrìnàjò inú ọkọ̀ náà ti ń bẹ̀ VDM pé kó jọ̀wọ́ jẹ́ kí wọ́n kọjá, ó tẹnu mọ́ ọn pé ó yẹ kí a fìyà jẹ awakọ̀ náà fún ìṣe rẹ̀.
Ìfìhàn Àwọn Ènìyàn Lórí Ìṣẹ̀lẹ̀ Náà
Olùmúlò kan lórí X (@mcfreedom2) kọ̀wé pé: “Ṣáájú kí ó tó ṣe bẹ́ẹ̀, ohun kan ti ṣẹlẹ̀. O lè rí àwọn ènìyàn tó ń sọ pé ó dúpẹ́, ẹ wà níbí tí ẹ sì ń sọ pé ìgbéraga ni ó máa ń ṣáájú ìṣubú, ó bani nínú jẹ́ fún àwọn ọmọ Nàìjíríà.”
Bí àwọn ènìyàn kan ti ń yin VDM fún ìdáhùn rẹ̀ sí ìṣẹ̀lẹ̀ náà, àwọn kan tún sọ̀rọ̀ lórí ìṣe awakọ̀ náà pẹ̀lú. Olùmúlò mìíràn (@FatherReturneth) kọ̀wé pé: “Ó sáré kọjá àmì pupa, ó sì yẹ kí ó gba ìwà tó yẹ. Ní àwọn ibi mìíràn, ìwà yẹn lè pọ̀ jù, ṣùgbọ́n ẹ̀yin kàn ń fèsì sí ìwà-ìbínú ni.”
VDM: Ohùn Àwọn Tí Kò Lóhùn
VDM ti jẹ́ gbajúmọ̀ fún wíwà rẹ̀ lórí ìkànnì ayélujára àti fífi ara rẹ̀ hàn gẹ́gẹ́ bí ohùn àwọn tí kò lóhùn, èyí sì ti mú kí ó di irú ẹni tí ó jẹ́ lónìí.
A nírètí pé àwọn aláṣẹ tó tọ́ yóò gbọ́ sí ọ̀rọ̀ náà, wọn yóò sì mú àlàáfíà padà bọ̀ sí agbègbè tí ìṣẹ̀lẹ̀ náà ti ṣẹlẹ̀ ní kánkán.
editor's pick
latest video
news via inbox
Nulla turp dis cursus. Integer liberos euismod pretium faucibua