2baba

2Baba Fi Gbangba Toro Àforíjì Lọ́wọ́ Ìyàwó Rẹ̀, Natasha

Last Updated: July 2, 2025By Tags: ,
Gbajúmọ̀ olórin Nàìjíríà, Innocent Idibia, tí gbogbo ènìyàn mọ̀ sí 2Baba, ti toro àforíjì lọ́wọ́ ìyàwó rẹ̀, Natasha Osawaru, àti àwọn olólùfẹ́ rẹ̀ lẹ́yìn ìjáfáfá tí ó gbà látara ọ̀rọ̀ rẹ̀ àìpẹ́ yìí tó sọ pé àwọn ọkùnrin kò sí nípa ti ara láti jẹ́ oníkàntákàntà nípa ìbálòpọ̀.

Nínú fídíò tuntun kan tí ó fi sí orí Instagram rẹ̀ ní òwúrọ̀ kutukutu ọjọ́ Kejì oṣù Keje, ọdún 2025, akọrin African Queen náà gbà gbogbo àbùkù náà lọ́wọ́ rẹ̀, ó sì jẹ́wọ́ ìbànújẹ́ tí ọ̀rọ̀ rẹ̀ àìpẹ́ yìí fà, ó sì fi ìbànújẹ́ jíjinlẹ̀ hàn.

“Mo mọ̀ pé mo ti ṣègbé pẹ̀lú ohun tí mo sọ. Mo ti ṣègbé púpọ̀ ju ohun tí mo sọ lọ. Mo mọ̀ pé wọ́n máa fagi lé mi fún èyí. Mo mọ̀ pé mo máa san án, owó ńlá. Mo máa dojú kọ àwọn àbájáde rẹ̀. Ẹ mọ̀, mo sọ ohun tí mo sọ. Mo sì fẹ́ kí àwọn ènìyàn mọ ìdúró mi. Ṣùgbọ́n kò sí àwáwí fún èyí. Mo gbà pé mo ti ṣègbé.

Video

Mo gbà pé mo ti ṣègbé, nípa pé ohun tí mo sọ mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn bínú. Àwọn olólùfẹ́ mi, àwọn òbí, àwọn mílíọ̀nù ènìyàn wọ́n ń wò mí. Àwọn mílíọ̀nù ènìyàn bíi, ẹ mọ̀, bíi àwọn ọ̀rẹ́ àti àwọn ènìyàn tó mọ̀ mí, wọ́n mọ̀ pé èyí kì í ṣe èmi. Ẹ mọ̀, èyí kì í ṣe èmi. Mo tọrọ àforíjì fún gbígbà á láyè fún ara mi.

Mo tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ìyàwó mi, ìfẹ́ ayé mi. Natasha, ẹ mọ̀, ó jẹ́ ìyanu. Ó jẹ́ ìyanu, ó jẹ́ alágbárà. Ó gbọ́n. Ẹ mọ̀, mo tọrọ àforíjì púpọ̀. Bákan náà sí àwọn ọmọ mi, ọkùnrin. Ẹ mọ̀, àwọn ọ̀dọ́. Mi ò yẹ irú ohun tí mo fi wọ́n sínú rẹ̀ yìí.

Àforíjì tó fa àríyànjiyàn yìí tẹ̀ lé ọ̀rọ̀ rẹ̀ tó tàn kálẹ̀ pé “àwọn ọkùnrin kò nípa ti ara láti bá obìnrin kan ṣoṣo sùn nípa ìbálòpọ̀,” èyí tó mú kí gbogbo ènìyàn tako ó gidigidi. Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn kan ka èyí sí èrò kan tó dára ṣùgbọ́n tó gbóná, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn mìíràn kẹ́gàn rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìparí-ọ̀rọ̀ tí ó léwu tó mú kí àwọn ìfaradà ìbálòpọ̀ búburú le.

Lára àwọn tí fídíò àforíjì náà yà lẹ́nu ni agbóhùnsáfẹ́fẹ́ àti gbajúmọ̀ nínú ètò ìgbéròyìn, Do2dtun, ẹni tó lọ sí ìkànnì ayélujára láti fi àníyàn hàn nípa ìlera 2Baba. Nínú àwọn ìfìwéránṣẹ́ kan lórí X, ó tẹnu mọ́ ọn pé òun kò fẹ́ irú ẹni tí akọrin náà ti di.

1939753014585077921?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1939753014585077921%7Ctwgr%5Ea623f19b27d7ab71d5b81d709bd778b5945ae1e4%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.pulse.ng%2Farticles%2Fentertainment%2Fcelebrities%2F2baba-apologises-to-natasha-for-saying-he-cant-be-monogamous-2025070208405303121

“Jọ̀wọ́ mi ò fẹ́ 2face tí mo ń rí yìí rárá. Kò sí ohun tó tọ́ rárá. Ó lè fi ara rẹ̀ hàn bí ó ṣe wù ú, ṣùgbọ́n kí ló dé tó fi máa ń mú kó yọ fídíò kúrò tàbí kó máa tọrọ àforíjì bí ọmọdé nígbà gbogbo. Ó wà lábẹ́ ìpalára, ẹnì kan sì ń fi wàrà lára rẹ̀. Ẹnikẹ́ni tó bá di kamẹ́rà yẹn burúkú.”

Ó bi ìbéèrè nípa ìyípadà ojú rẹ̀ sí àwùjọ 2Baba, ó sì sọ pé akọrin náà, tí wọ́n mọ̀ fún bí kò ṣe sọ̀rọ̀ lórí àwọn àríyànjiyàn rẹ̀ tó tóbi jù lọ, wá ń tọrọ àforíjì púpọ̀ àti pé ó ti di ẹlẹ́gẹ́ nípa ìmọ̀lára.

Do2dtun

“Ẹnì kan ń fipá mú un láti jẹ́ ẹni tí kì í ṣe òun. 2face kì í fi bẹ́ẹ̀ sọ̀rọ̀ lórí ohunkóhun. Kódà ní àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó burú jù lọ. Kò sọ̀rọ̀ lórí ohunkóhun bí èyí. Ohun kan kò tọ́. Ó ń padà sẹ́yìn, mo sì kórìíra rẹ̀.”

“Ní àkókò yìí, màá sọ èyí jáde ní gbangba. Mo rò pé 2face nílò ìrànlọ́wọ́. Ìtọ́jú tàbí àyẹ̀wò gidi. Ohun kan kò tọ́ rárá,” ló parí ọ̀rọ̀ rẹ̀ bẹ́ẹ̀.

Orisun: Pulseng

editor's pick

latest video

Mail Icon

news via inbox

Nulla turp dis cursus. Integer liberos  euismod pretium faucibua

Leave A Comment